Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm loại thiết bị cho Karaoke như mô tả . TKS

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm loại thiết bị cho Karaoke như mô tả . TKS

Chào mấy anh , em nghe ông anh mô tả cái thiết bị này mà thú thật lần đầu em mới biết tới nó : "phòng karaoke người ta giấu cái đầu đĩa đi , để lại một con mắt thu rồi mình bấm controller điều khiển thông qua cái thiết bị này ". Vậy đó , nó là cái thiết bị trung gian giữa remote và đầu đĩa , xin lưu ý là ông anh em nhấn mạnh nó không phải câu dây mắt thu hồng ngoại của đầu đĩa mà ra , 1 thiết bị độc lập hoàn toàn . Có ai biết thì chỉ cho em cai tên hoặc mô tả em ra Nhãt tảo hỏi mua.
    anchoihetmua@gmail.com

Đầu đĩa hoặc đầu máy tính họ để ở phòng máy . Có người phụ trách . Còn ở phòng khách chỉ có cái bấm số . Khách bấm số để báo cho nhân viên phòng máy chọn bài . Nhân viên phòng máy sẽ chọn bài hát cho khách .
    Ngoài ra cái bấm số đó có thể gọi đồ uống hay nhiều thứ khác đến phòng phục vụ . Nhiều nơi họ kết hợp chung với hệ thống tính tiền . Chủ nhà hàng có thể đi vắng những vẫn nắm rõ tình hình khách hàng ngồi bao nhiêu giờ , hát bao nhiêu bài , gọi bao nhiêu đồ ăn uống ... Các số liệu đó được lưu vào máy tính quản lý của nhà hàng . Nhằm tránh việc nhân viên cuả nhà hàng gian lận .
    Đó là một hệ thống khá nhiều tiền chứ không đơn giản như ông anh của bạn mô tả . Nhiều Cty trên DTVN .net có thể thực hiện được hệ thống này . Giá thành một hệ thống phải vài chục triệu trở lên .
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

vâng xin cảm ơn . thú thật là mấy phòng karaoke ở HCM thì em chưa thấy thể loại này đâu ạ , ở HN thì có , em cũng thấy nghi vấn rồi , chắc tại ông anh không phải dân điện tử nên không để ý cứ tưởng nó đơn giản , thôi để em báo lại cho ông ấy vậy.
      anchoihetmua@gmail.com

Comment

Thiết bị kéo dài cho mắt Hồng ngoại tầm 250K đến 300K, hôm rồi đứa bạn mua để dùng cho đầu ghi camera quan sát, cái đầu ghi đặt ở phòng server, còn thằng bảo vệ thì cầm remote ở phòng bảo vệ cách đó 70m. Lúc đầu mình vẫn nghĩ không có thiết bị như vậy, nhưng đứa bạn mua có, do VN sản xuất. Nó gồm thiết bị thu remote đặt tại phòng bảo vệ, dùng dây nhỏ như dây điện thoại kết nối với thiết bị có led phát hồng ngoại chĩa vô mắt thu của đầu ghi. Hiện thời vẫn đang dùng rất tốt.

Comment

Nguyên văn bởi minhdat.2007 Xem bài viết
          Thiết bị kéo dài cho mắt Hồng ngoại tầm 250K đến 300K, hôm rồi đứa bạn mua để dùng cho đầu ghi camera quan sát, cái đầu ghi đặt ở phòng server, còn thằng bảo vệ thì cầm remote ở phòng bảo vệ cách đó 70m. Lúc đầu mình vẫn nghĩ không có thiết bị như vậy, nhưng đứa bạn mua có, do VN sản xuất. Nó gồm thiết bị thu remote đặt tại phòng bảo vệ, dùng dây nhỏ như dây điện thoại kết nối với thiết bị có led phát hồng ngoại chĩa vô mắt thu của đầu ghi. Hiện thời vẫn đang dùng rất tốt.
          vâng xin cảm ơn anh , nếu được anh có thể hỏi giúp em mua ở tiệm nào không ạ ? Cứ tưởng là không có .
          anchoihetmua@gmail.com

Comment

Mình hỏi địa chỉ rồi trả lời bạn sau nhé!

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tapatalk

Comment

Nguyên văn bởi minhdat.2007 Xem bài viết
              Mình hỏi địa chỉ rồi trả lời bạn sau nhé!

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tapatalk
              Vâng cảm ơn anh , đợi tin anh.
              anchoihetmua@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

jaki001002 Tìm hiểu thêm về jaki001002

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X