Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ứng dụng PLC (Powerline communication) vào thực tế như thế nào?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Khôn gì hả cụ, thiết bị thì nhập Malaisia về rồi, mình làm đồ án nên muốn đi sâu về nguyên lý thôi chứ ở VN chưa hi vọng làm được cái này.

Comment

Anh Ryuo1 ơi. gửi cho em tài liệu mạch đề tài này được không. Em sắp làm đề tài về PLC, đang cần lắm lắm. Gửi qua dfjnan@gmail.com. Cảm ơn nhiều.

Comment

Nhiều bác chém gió rất kinh nhưng đến khi hỏi thì không thấy í ới gì/

Comment

hi cho minh xin tai lieu ve de tai nha truongnhan91@gmail.com

Comment

Mình cũng đang nghiên cứu đề tài giống như bạn đang thực hiện, bạn có thể gửi tài liệu cho mình với được không, chi phí bạn thực hiện hoàn thành đề tài, mình đang làm đề tài như bạn nhưng dùng IT700 và PIC, thật sự thì mình đang bế tắc ở code vì tài liệu it700 có rất ít. email mình haohao121232@gmail.com
            mình cảm ơn.

Comment

Nguyên văn bởi ryu01 Xem bài viết
              Cuối cùng thì khóa luận cũng hoàn thành. Công nghệ PLC mình thực hiện là UPB (Universal Powerline Bus). Trong quá trình tìm hiểu tài liệu làm khóa luận mình không thấy công nghệ này được sử dụng ở Việt Nam (hoặc có thể do mình chưa tìm hiểu kỹ). Mặc dù tốc độ thấp nhưng độ ổn định rất cao và đặc biệt giá thảnh rất rẻ. Một clip ngắn cho cả nhà xem chơi.
              Chào anh, em cũng đang làm đề tài như anh, anh có thể gửi tài liệu cho em với được không, mail haohao121232@gmail.com , em cảm ơn.

Comment

Về tác giả

Collapse

butthudien Tìm hiểu thêm về butthudien

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X