Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Modem Quang.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Modem Quang.

Các huynh có tài liệu về Modem quang cho đệ xin nhé. Nếu có địa chỉ nhà cung cấp ở Việt Nam (Hoặc nước ngoài cũng được) - (để hỏi giá nữa) thì càng tốt.
    Cảm ơn các huynh nhiều nhiều!!!

Xin nói rõ bạn cần modem quang để truyền dẫn tín hiệu gì?

Comment

Có phải là thiết bị quang để truyền cho mạng LAN 100MB không?. Vào ethernet ra quang và ngược lại.
      Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
      Máy giặt
      Lò vi sóng
      Bếp từ.
      Tủ lạnh.
      Điều hòa

Comment

cho toi email của bạn toi gui cho 01 catalog, thiet bi truyen dan cua RAD, email cua toi la chinhtq72@yahoo.com
        |

Comment

Hi mọi người, Về thiết bị truyền dẫn nói chung và Modem quang nói riêng, bạn có thể contact với mình. Mình sẽ hỗ trợ bạn cả về giải pháp và giá.Hiện mình cung cấp thiết bị từ RAD và Olencom. email của mình là: huunt@htc.net.vn.
          Thanks!

Comment

Nguyên văn bởi cukhoai79
            Xin nói rõ bạn cần modem quang để truyền dẫn tín hiệu gì?
            Modem quang chuyển tín hiệu quang thành điện chứ!!!

Comment

Hi,
              Chào bạn, ban có thể cho tôi biết bạn dùng Modem quang cho dạng khung tín hiệu nào không ? Ethernet, E1, STM-1/4, E3, CATV, Live TV, RS232/485, ATM ...
              Tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn, gửi thông tin và yêu cầu của bạn về địa chỉ opticnetsvn@vnn.vn

Best Regards

Comment

Nguyên văn bởi opticnets Xem bài viết
                Hi,
                Chào bạn, ban có thể cho tôi biết bạn dùng Modem quang cho dạng khung tín hiệu nào không ? Ethernet, E1, STM-1/4, E3, CATV, Live TV, RS232/485, ATM ...
                Tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn, gửi thông tin và yêu cầu của bạn về địa chỉ opticnetsvn@vnn.vn

Best Regards
                pác opitcnets ơi, cho e xin tài liệu về ethernet, e1, catv được không
                xin cám ơn pac trước
                địa chỉ mail của e: nguyenhuynhgiang@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi ciscovn82 Xem bài viết
                  Hi mọi người, Về thiết bị truyền dẫn nói chung và Modem quang nói riêng, bạn có thể contact với mình. Mình sẽ hỗ trợ bạn cả về giải pháp và giá.Hiện mình cung cấp thiết bị từ RAD và Olencom. email của mình là: huunt@htc.net.vn.
                  Thanks!
                  Mình đang tìm phần mềm của 2 modem quang RAD 4E1 và Alcatel EMC1642. Ai có giúp giùm với!

Comment

đúng là mấy con đần.

Comment

Về tác giả

Collapse

saxphia Tìm hiểu thêm về saxphia

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X