Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần giúp về điện năng lượng mặt trời

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần giúp về điện năng lượng mặt trời

hiện em đang muốn làm 1 hệ thống điện năng lượng mặt trời quy mô nhỏ để thắp led chiếu sáng , chạy quạt 12v
    và sau này có điều kiện sẽ có thể nâng cấp nó lên sau . mà kiến thức của em về mảng này chưa có , cũng chưa được xem thực tế
    vậy nên em muốn hỏi xem bác nào đã và đang dùng nguồn năng lượng này thì tư vấn cho em những thứ mà các bác biết với ah . ( nên mua loại pin mặt trời nào ? mua ở đâu , của ai thì tốt , bao nhiêu $/oat . sạc năng lượng mặt trời thì nên mua loại nào ? bao nhiêu ampe .....v..v.....)
    thank you các bác đã quan tâm !
    " với điện tử ... chỉ ĐAM MÊ thôi là chưa đủ "

cái này phải xem tải của em bao nhiêu wat, thời gian em thắp sáng là bao lâu thì mới nói được,
    Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
    Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

pin mặt trời thì max đắt, khuyên ngắn gọn là bạn chuyển sang dùng điện lưới đi cho nhanh.
      Giá cho bạn tham khảo
      http://banlinhkien.vn/goods-1906-pin...l#.VReFunOVMxg

Comment

Nguyên văn bởi lính mới Xem bài viết
        hiện em đang muốn làm 1 hệ thống điện năng lượng mặt trời quy mô nhỏ để thắp led chiếu sáng , chạy quạt 12v
        và sau này có điều kiện sẽ có thể nâng cấp nó lên sau . mà kiến thức của em về mảng này chưa có , cũng chưa được xem thực tế
        vậy nên em muốn hỏi xem bác nào đã và đang dùng nguồn năng lượng này thì tư vấn cho em những thứ mà các bác biết với ah . ( nên mua loại pin mặt trời nào ? mua ở đâu , của ai thì tốt , bao nhiêu $/oat . sạc năng lượng mặt trời thì nên mua loại nào ? bao nhiêu ampe .....v..v.....)
        thank you các bác đã quan tâm !
        Bạn muốn dùng khi mất điện hay dùng thay điện lưới luôn?
        - Trung tâm chuyên nghiệp thợ giỏi

Comment

Về tác giả

Collapse

lính mới Tìm hiểu thêm về lính mới

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X