Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp về mạch điều khiển máy tính từ xa

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hplancelot Xem bài viết
    mình ko có cách nào làm được cả. kiểm tra mạch nhiều lần lắm rồi. đổi linh kiện hết luôn rồi. rồi thử đổi cái chân của IR detector luôn. vẫn báo lỗi "Igor SFH-56 device Warning There may be hardware problem in receiver!". rất mong được giúp đỡ
    Nếu phần cứng đã ok rùi mà vẫn báo lỗi thì có thể là do lỗi win, cách đơn giản nhất là cài lại win. Ngoài ra cũng có thể cổng com của bạn bị hư, lúc ấy thì bó tay thật. Mong rằng bạn nào làm xong mạch giao tiếp wa usb thì post lên dùm, cảm ơn lắm lắm.

Comment

cuối cùng em cũng đã finish rồi. tình hình máy em rất lạ. lúc gắn trên breadboard thì test cực tốt. nhưng khi hàn mạch thì lại hardware problem. rồi phải restart lại máy nhiều lần nữa. nhưng cuối cùng thì cũng hoàn chỉnh rồi. cảm ơn mọi người đã giúp đỡ

Comment

cái đóa bạn thử kiểm tra lại drives của nó xem, có nhiều cái trước khi cài cần fải update phiên bản trước rùi mới cài được, bạn tìm vào trang web của sản phẩm rùi xem nhé

Comment

tai sao ban khong tu viet chuong trinh đieu khien bang phan mem. minh da tung lam do an mon nay roi. ban nao can thi co the lien lac lai voi minh qua đia chi mophongtinhieu@yahoo.com.

Comment

co cach nao dung bang usb duoc khong ? may cua em khong co cong com
            chay win vista
            tra loi cho em tai :

badboy21102000@gmail.com
            |

Comment

cái này em tửng làm rồi ,nhưng ko được,không biết có phải do con mắt thu ko nữa,
              thay vì dùng con TL1380 em dùng những con khác nhưng vẫn ko dc ........đó có phải là lý do ko nhỉ ?
              bác nào làm thành công cái này chỉ em với

Comment

Về tác giả

Collapse

dolphin22a Tìm hiểu thêm về dolphin22a

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X