Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch báo động

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch báo động

các anh ơi giúp em với . có ai có mạch báo động cho em với. mạch như thế nào cũng được.ai có cứ pots lên nhé.mà cho em cả bản hướng dẫn sử dụng nhé.

tu lam lam gi cho met
    lay may thu phat hong ngoai cua anten tivi
    che lai 1 chut la xai dc chu co gi dau
    o con 4069 co 2 chan tin hieu la muc 1 & 0
    xai VOM do roi lay tin hieu ra la xong
    Last edited by quocthai; 09-11-2007, 18:47.

Comment

hiểu được chết liền. có mạch thì post hộ cái lên. dân mới mà.chưa biết tí j cả

Comment

mạch báo động mình đã làm rồi và chạy rất tốt,bạn lấy về làm thử nếu không hiểu thì mail cho mình
        http://www.megaupload.com/vn/?d=N3PG3D8K

Comment

pà con kíu mình với,minh đang làm mạch hông ngoại ma dính tới con thu SM0038 ma minh ko biet datasheet cua no.pà con co thi goi chominh với.cảm on nhieu nhieu.chu minh tra tren mang hoai ko duoc.pa con jupminh nhanh nhanh minh dang can gap.mail khuenguyen205@gmail.com

Comment

ui!
            mạch báo động đúng ko mấy man. tui có nè nhưng làm sao để post lên được bây giờ

Comment

câu co mạch báo động ko . mình đang tìm mà ko làm thế nào đươc. bạn giúp mình với nhé.cho mình cả mạch đưoc ko mình mới hoc điện tư năm 1 mừ.thank

Comment

Nguyên văn bởi taithanh Xem bài viết
                ui!
                bác taithanh ơi...bác cố post lên cho em xem zới...em thấy cái này hay hay đây...post lên cho các bác khác cùng tham khảo...hi`

Comment

mình tìm mạch giao thông mà sao chẳng ai giúp mình zậy
                  gọi cho mình số này đi 088477178 mà ở sg nha

Comment

hix ai giup minh lam mach dem dieu khien bang led hong ngoai voi:H. gui vao mail minh neu duoc: banhtrai001@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi taithanh Xem bài viết
                      ui!
                      bác Taithanh ui...!! em có cái mạch báo động bằng tia hồng ngoại nhưng chỉ toàn transitor , tụ và trở chứ ko có ic...chắc cái mạch này dễ nhiễu lắm ha.....Mà tình hình là em không biết làm sao post cái mạch này lên để các bắc cho ý kiến ~_~

Comment

Nguyên văn bởi nguyen_hoang Xem bài viết
                        mạch báo động mình đã làm rồi và chạy rất tốt,bạn lấy về làm thử nếu không hiểu thì mail cho mình
                        http://www.megaupload.com/vn/?d=N3PG3D8K
                        bạn ơi cái mạch của bạn có lớn không mà phải dùng megaupload dữ vậy ? sao bạn không gửi hình trực tiếp luôn ? thu nhỏ lại cỡ 800 x 600 là post được liền mà.

Comment

Nguyên văn bởi traivietnam Xem bài viết
                          bạn ơi cái mạch của bạn có lớn không mà phải dùng megaupload dữ vậy ? sao bạn không gửi hình trực tiếp luôn ? thu nhỏ lại cỡ 800 x 600 là post được liền mà.
                          đúng đấy..tình hình cái bạn cố post lên cho pà con xem đi chứ và đó tải về rùm rà lắm

Comment

hien nay em dang lam do` an' ve` mach on ap. co' the lam ca bo mach dieu khien ap' vao`220v va` ap' ra la 110v. chi cho em nhe' cho em ca so do` nhe' cam on nhieu lam'

Comment

ban co the' ve so do` mach do' nhen.

cam on. va ban co the giup minh ve do` an mach on ap
                              Nguyên văn bởi traivietnam Xem bài viết

Comment

Về tác giả

Collapse

hoang_tuan Tìm hiểu thêm về hoang_tuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X