Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch đèn nhấp nháy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mạch đèn nhấp nháy

Chào các bạn !
    Sắp đến Noel rồi, mình muốn tự làm 1 mạch đèn nhấp nháy treo cây thông chơi.
    Các bạn có sơ đồ mạch nhấp nháy 2,3 hoặc 4 pha thì share cho mình với nhé.
    Xin cảm ơn rất nhiều!
    :-)

ban dang o dau vay?

Comment

ban co duoc cai mach ban can tim chua?
      ban co the gui cho minh mot ban sao ko?
      minh dang can no.

Comment

nếu ở Sài Gòn, bạn ra chợ nhật Tảo mua. Board chạy 10 kiểu khác nhau chỉ có 60K thôi, sử dụng nguồn 12v. Bạn có thể sử dụng con này dể dùng cho khoàng 2000 con led 5li, chỉ việc thay con C1815 bằng cin Tip 122
        chúc thành công

Comment

mình vẫn chưa tìm được mạch. Mình ko ở SG, HN hay ĐN nên cũng hơi khó cho việc tìm sách in. Bạn nào biết ở đâu có sách viết về các mạch điện dân dụng đơn giản thì chụp lại và share cho anh em cùng xem nhé.

Comment

bạn vào nhà sách mua thiếu gì về làm theo là ok hết

Comment

Nguyên văn bởi duylinh02057 Xem bài viết
              nếu ở Sài Gòn, bạn ra chợ nhật Tảo mua. Board chạy 10 kiểu khác nhau chỉ có 60K thôi, sử dụng nguồn 12v. Bạn có thể sử dụng con này dể dùng cho khoàng 2000 con led 5li, chỉ việc thay con C1815 bằng cin Tip 122
              chúc thành công
              hix!....bác duylinh nói thế thì hóa ra mình tập làm mạch điện tử là thừa à!!!...không có mạch là ra mua thì còn nói j`...còn hỏi làm j`....ví như em ở đà nẵng..không có chợ nhật tào hay j`chowj j` đó thì làm sao...<~~~ NHÂN TIỆN BÁC NÀO CÓ SƠ ĐỒ NGUYÊN LÝ THÌ POST LÊN CHO PÀ CON THAM KHẢO ZỚI......:-s

Comment

đi mua còn nói làm gì chủ yếu tự tay mình làm mới thấy hay bạn ơi

Comment

còn về phần sau mình đống ý kiên cùng bạn

Comment

mình tìm được mạch rồi đây. Nhưng mấy hôm nay bận liên tục, vẫn chưa bắt tay làm. Muốn share cho các bạn cùng làm , nhưng làm sao post hình lên đây? Tạm thời, bạn nào cần gấp thì mình sẽ gửi qua mail.
                    Rất vui vì có nhiều người có chung mối quan tâm với mình.
                    Chúc vui!

Comment

gửi cho mình nhé! mai_choemmuaxuan@yahoo.com

Comment

bạn có tể dùng ic 555 + ic 4017 để đk 10 led sáng theo thứ tự.Nếu bạn cần thì cho mình mail đi,mình sẽ gởi cho...dễ làm lắm

Comment

hjhj chào càc bạn mình mới biết tới wep này . mình sắp phải làm đồ án môn kỹ thuật sung số mình muốn có được một đề tài mà mình nghĩ hoài vẫn hok được . mình mong được sự giúp đỡ cửa các bạn. hjhj chào các bãn minh rất vui khi được làm quen với các ban. mình tên Bình hoc trưòng DL Bình Dương

Comment

chỉ mình làm mach đèn nhàp nháy đựoc hok mầy bạn. mình sắp phải làm đồ àn rùi mà mình vẫn chưa có đựoc ý tưởng nào hết . rất mong đựoc sự giúp đõ cửa các bạn!

Comment

Nguyên văn bởi hoan_spkt Xem bài viết
                              bạn có tể dùng ic 555 + ic 4017 để đk 10 led sáng theo thứ tự.Nếu bạn cần thì cho mình mail đi,mình sẽ gởi cho...dễ làm lắm
                              bác HOAN ơi bác có thể cho em mạch đó được ko
                              em cũng đang cần nó. bác có thể gửi vào mail này cho em.
                              neuphaixanhau_cungchangsao@yahoo.com
                              em cám ơn bác nhiều lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

pavo_lusa Tìm hiểu thêm về pavo_lusa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X