Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch đèn nhấp nháy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

bác hoan_spkt ơi nếu bác có sơ đồ mạch nháy đó thì cho em xin , mail của em nè yen_o2007@yahoo.com

Comment

các bác cho em hỏi: em đã làm được mạch đèn nháy 3s đuổi nhau nhưng nó chạy nhanh quá ,các bác cho em biết làm thế nào để cho nó chạy chậm lại

Comment

bạn thay đổi gá trị điện trở vào chân TR của 555

Comment

em không dùng 555 mà chỉ có 3con tranitoor

Comment

Nguyên văn bởi haipham1983 Xem bài viết
            các bác cho em hỏi: em đã làm được mạch đèn nháy 3s đuổi nhau nhưng nó chạy nhanh quá ,các bác cho em biết làm thế nào để cho nó chạy chậm lại
            Mạch dao động nào dùng trans củng có RC tạo thời hằng, chỉ cần thay đổi giá trị RC là thay đổi chu ký dao động
            Đăng ký Dropbox có ngay 2GB lưu trữ online miễn phí:

Comment

các bác có sơ đồ cụ thể thì cho em xin luôn, sơ đồ dùng IC 555 và sơ đồ dùng trans. em cám ơn các bác nhiều

Comment

Tiện thể bạn sent cho mình một bản nha.Thanks! Mail: dinhquyet8707@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi dinhquyet Xem bài viết
                  Tiện thể bạn sent cho mình một bản nha.Thanks! Mail: dinhquyet8707@gmail.com
                  trên diễn đàn hình như có cái này rồi thì phải! em nhớ có tải về xem nè! tình hình chạy được 16 LED luôn chứ không phải 10 LED đâu! xài hai con 4017 nữa! thía bác nào cần em post lai lên diễn đàn luôn hen (khỏi mất công tìm kiếm cho lâu)

Comment

Về tác giả

Collapse

pavo_lusa Tìm hiểu thêm về pavo_lusa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X