Thông báo

Collapse
No announcement yet.

AE tư vấn giúp con transitor

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• AE tư vấn giúp con transitor

Các cao nhân cho mình hỏi con 2sc2078 thay thế tương loại nào khác ... vì dòng này đi nát khu nhật tảo đều lắc đầu. Nếu có thì cũng chỉ có hàng nhái mua về cũng vứt. Mình muốn thay thế con có CS lớn hơn chút nhờ ae tư vấn xem thay con nào khác ... có hiệu quả hơn ko nhờ ae tư vấn giúp...

Nguyên văn bởi Hoainam78 Xem bài viết
    Các cao nhân cho mình hỏi con 2sc2078 thay thế tương loại nào khác ... vì dòng này đi nát khu nhật tảo đều lắc đầu. Nếu có thì cũng chỉ có hàng nhái mua về cũng vứt. Mình muốn thay thế con có CS lớn hơn chút nhờ ae tư vấn xem thay con nào khác ... có hiệu quả hơn ko nhờ ae tư vấn giúp...
    transistor tương đương với 2SC2078 có các tên sau ,C1306, C1816 C1909 , C2092, và những con mạnh hơn như C1817, C1969, C2050, C2098 , loại transistor công suất phát sóng này thì trên thị trường khó kiếm mua được , tìm trong các xác máy phát AM thì có hy vọng hơn .

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết

transistor tương đương với 2SC2078 có các tên sau ,C1306, C1816 C1909 , C2092, và những con mạnh hơn như C1817, C1969, C2050, C2098 , loại transistor công suất phát sóng này thì trên thị trường khó kiếm mua được , tìm trong các xác máy phát AM thì có hy vọng hơn .
      cám ơn bác .... hàng ship trên ebay cung khó có thể xác định dc hàng thật giả mình cũng đã ship thử nhưng đa số là chất lượng không dc như ý muốn.minh ko chuyên sâu về cao tần do muốn tìm tòi học hỏi nên học và làm theo hướng dẫn . mình thấy nói kiếm xác máy cái máy ĐT cầm tay kéo dài ko biết có đúng là có hay ko...chứ máy cái máy phát AM giờ kiếm cũng khó,linh kiện nhật tảo đa phần hàng TQ ơ HCM bác có biết chỗ nào chuyên bán những đồ như này không...cám ơn bác đã quan tâm chỉ giúp.. thank

Comment

Về tác giả

Collapse

Hoainam78 Tìm hiểu thêm về Hoainam78

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X