Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách lắp hộp bảng quảng cáo

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cách lắp hộp bảng quảng cáo

tình hình là em muốn tự thiết kế cho cái quán karaoke nhà mình cái bảng quảng cáo led mà k biết lắp thùng như thế nào, kiểu như dùng meca hay gì, mua chỗ nào.bác nào có kinh nghiệm chỉ em cái.thankssssssss

dùng alu + khung nhôm là ok bạn à

Comment

alu là cái gì và mua chỗ nào bác nhỉ, nếu lắp led 5mm thì dùng mũi khoan 5mm luôn à, với dùng cách nào để khoan đc thành chữ đẹp luôn nhỉ

Comment

alu là dạng composite có lớp nhôm bên ngoài, thường dùng quảng cáo, trang trí nội ngoại thất --> ra hàng quảng cáo nào cũng có,
        dùng mũi 5mm, biết chút chút về corel bạn vẽ ra rồi in ra giấy tiếp đó là dán lên alu và khoan theo lỗ vẽ sẵn

Comment

cảm ơn nhiều, bác rất nhiệt tình

Comment

alu hihi.muốn làm đc thì đầu tiên phải làm 1 cái khung hộp bao bọc bên ngoài,còn phần đèn thì bạn viết chữ lến tấm bảng gắn led => khoan lỗ đặt led (nếu cho led chìm trong thì khoan mũi khoan to sao cho con led lọt qua dc - còn làm led lồi lên thì khoan mũi khoan 1mm đút chân của led vào là dc sau đó đấu dây như bình thường .)=> cho bảng vào cái khung hộp rùi đặt kính hay meka bên ngoài vậy là đc 1 cái hộp đèn >bạn lên dùng vdk để cho chữ chạy sẽ đẹp hơn .
            chúc bạn thành công
            Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

Nguyên văn bởi hoangthuanhd Xem bài viết
              alu hihi.muốn làm đc thì đầu tiên phải làm 1 cái khung hộp bao bọc bên ngoài,còn phần đèn thì bạn viết chữ lến tấm bảng gắn led => khoan lỗ đặt led (nếu cho led chìm trong thì khoan mũi khoan to sao cho con led lọt qua dc - còn làm led lồi lên thì khoan mũi khoan 1mm đút chân của led vào là dc sau đó đấu dây như bình thường .)=> cho bảng vào cái khung hộp rùi đặt kính hay meka bên ngoài vậy là đc 1 cái hộp đèn >bạn lên dùng vdk để cho chữ chạy sẽ đẹp hơn .
              chúc bạn thành công
              đút chân led lên alu thì chỉ có ngắn mạch toàn tập, ai mà đi là đút chân led cho cực, khoan 1 lỗ sướng hay 2 lỗ sướng hở bạn. Làm 2 loại bạn nói, loại nào led cũng lòi ra ngoài

Comment

ban mua 6 cai modul noi lai va một main BX-** --->noi vao com pc .muốn chũ gi cung có.cai này dẹp nhung hoi cao.1 modul 210k indoor(uotdoor 260k)va BX-** 500k.

Comment

Về tác giả

Collapse

thindcna Tìm hiểu thêm về thindcna

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X