Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn đấu dây module MT 8870 DTMF

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hướng dẫn đấu dây module MT 8870 DTMF

Chào mấy anh em trên diễn đàn em mới mua một module MT 8870 DTMF nhưng em ko biết đấu dây sao cho nó đón cắt rơle relay 5vol mong mấy anh em trên diển đàn giúp em với

Lên diễn đàn hỏi mà hình không có, mã hiệu mô-đun cũng không thì ai biết trả lời thế nào ?

Ngay khi mua hàng thì phải hỏi cái đứa bán xem đấu dây thế nào, dùng ra làm sao ... Bán hàng nhận tiền thì không tư vấn, diễn đàn chả thu lợi gì lại phải tư vấn là cái lý gì ?

Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
      Lên diễn đàn hỏi mà hình không có, mã hiệu mô-đun cũng không thì ai biết trả lời thế nào ?

Ngay khi mua hàng thì phải hỏi cái đứa bán xem đấu dây thế nào, dùng ra làm sao ... Bán hàng nhận tiền thì không tư vấn, diễn đàn chả thu lợi gì lại phải tư vấn là cái lý gì ?
      Em tính mai em ra tiệm mua em định lên diển đàn hỏi truớc để mai biết đường mà mua cho chắt ăn anh à mong mấy anh em thông cảm giúp em với. Em tính mua cái module này nè nó có tên là module mt8870 giải mã DTMF mong mấy anh em chỉ cách đấu dây

Comment

Vậy là chưa mua. Việc đầu tiên nhớ nằm lòng là : hỏi người bán xem đấu dây thế nào, cách dùng ra sao, nếu có sơ đồ mạch mẫu code mẫu càng tốt ...
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Cảm ơn ban rất nhiều tư vấn giúp mình

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenvanty Tìm hiểu thêm về nguyenvanty

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X