Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tôi đang tim tài liệu về biến tần

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tôi đang tim tài liệu về biến tần

Tôi đàng có nhu cầu tìn hiểu về biến tần. Mong các huynh đệ có tài liệu liên quan chỉ giáo.

Nguyên văn bởi Hanhdktd1 Xem bài viết
    Tôi đàng có nhu cầu tìn hiểu về biến tần. Mong các huynh đệ có tài liệu liên quan chỉ giáo.
    Tôi đàng có tài liệu liên quan biến tần.
    Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Thế thì tốt quá, Mời bác post lên cho anh em cùng tham khảo
      Regards.

"Never stop thingking!"

Comment

Bạn ơi mỗi loại biến tần thì về mặt cơ bản nguyên lý thì giống nhau nhưng các hãng khác nhau thì có nhiều tính năng và kết cấu cũng như cài đặt các thông số cho biến tần cũng khác nhau. nên chăng bạn cần tài liệu về hãng nào thì bạn nên nói rõ hơn mọi người có thể làm được gì thì làm. và những người có thể giúp như bác VIETDUNG thì đừng nên nói suông như thế nếu có thì Upload luôn lên cho mọi người đọc còn nếu tốt hơn nữa thì Mail cho người hỏi 1 bản thế thì...

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện

Comment

shanxing co biến tần nhưng chạy không bền hay hư công xuất đúng là đồ china. tôi bị cái 22kw. tôi chỉ có tài liệu sử dụng khỗ là không có tài liệu về kỷ thuật và nó toàn tiếng hoa..............
          linh kiện máy ép nhựa : điện , thủy lực secon-hand

Comment

Thương thì 1 thiết bị công nghiệp như biến tần chẳng hạn thì phần có giá trị nhất là phần Lực hay còn gọi là phần công suất. Với mục tiêu giá thành rẽ thì tất nhiên người CHINA họ sẽ tính toán phần này tương đối thôi không quá tốt với giá mà họ đưa ra điều mà bạn bảo là hàng CHINA thì dễ hiểu thôi. Thực ra nếu bạn mua được Hàng TW của họ thì sẽ không thế đâu.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện

Comment

Nguyên văn bởi nguyen.geo Xem bài viết
              Bạn ơi mỗi loại biến tần thì về mặt cơ bản nguyên lý thì giống nhau nhưng các hãng khác nhau thì có nhiều tính năng và kết cấu cũng như cài đặt các thông số cho biến tần cũng khác nhau. nên chăng bạn cần tài liệu về hãng nào thì bạn nên nói rõ hơn mọi người có thể làm được gì thì làm. và những người có thể giúp như bác VIETDUNG thì đừng nên nói suông như thế nếu có thì Upload luôn lên cho mọi người đọc còn nếu tốt hơn nữa thì Mail cho người hỏi 1 bản thế thì...
              bạn cần thì có thể liên lạc trực tiếp chứ không lên nói theo kiểu đó.(những người như bạn thì tôi có thể sẽ không giúp)
              TO:Hanhdktd1 Tôi đàng có nhu cầu tìn hiểu về biến tần. Mong các huynh đệ có tài liệu liên quan chỉ giáo.
              bạn cần những gì ở biến tần,dòng biến tần bạn đang cần,bạn phải nói tôi mới biết mà giúp chứ.(bạn cho số máy của bạn đi tôi sẽ gọi lại giúp bạn,không thì nhắn tin cho tôi)

Comment

Nguyên văn bởi Trent Xem bài viết
                Thế thì tốt quá, Mời bác post lên cho anh em cùng tham khảo
                bạn cho địa chỉ tôi sẽ gửi cho bạn được đó(tôi không có máy scan)

Comment

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
                  bạn cho địa chỉ tôi sẽ gửi cho bạn được đó(tôi không có máy scan)
                  Bác làm ơn gửi cho tôi: namnhp10@yahoo.com

Comment

Link cho bạn đây, biến tần của Siemen, có cả tài liệu Tiếng Việt.
                    http://www.tantien.com.vn/tgviet.htm

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone.scr

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone.scr

Comment

Mình đang cần tài liệu của Biến Tần (_Sử dụng,Lắp đặt, sửa chữa_). Đại ca nao có giúp mình với.
                      - Mail: Hanhdk1@gmail.com
                      - Thanks!

Comment

Nguyên văn bởi Hanhdktd1 Xem bài viết
                        Mình đang cần tài liệu của Biến Tần (_Sử dụng,Lắp đặt, sửa chữa_). Đại ca nao có giúp mình với.
                        - Mail: Hanhdk1@gmail.com
                        - Thanks!
                        tôi không giúp các bạn vì KINH TẾ các bạn có thể liên lạc với mình(tin hay không là do các bạn)

Comment

Có một mớ của control ne

Comment

ai can tai lieu bien tan hay lien he voi toi

Comment

can tai lieu BIEN TAN loai hang nao phai noi ro chu ai biet ma cho chu lien he theo Email:tienloitl@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

Hanhdktd1 Tìm hiểu thêm về Hanhdktd1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X