Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các a cho e hỏi chút

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các a cho e hỏi chút

Tình hình là các a cho e hỏi chút là nếu như e có 1 biến thế quấn làm máy kích cá e giữ nguyên số vòng tiết diện dây và quấn vào một biến thế to hơn một chút thì có ảnh hưởng gì ko

Không sao cả bác nhé.nếu sơ đồ chi tiết bác làm theo là ngon thành phở thì bác có cuốn bằng cái lõi 10kg tôn cũng chạy mát rượi và yên tâm không có cháy nổ gì cả.
    bắt đầu từ con số 0 đích đến là con số 10.biết còn nhiều gian nan nhưng càng gian nan thì lại càng tiến gần đến thành công.

Comment

Đừng bàn chuyện kích cá ở diễn đàn.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
        Đừng bàn chuyện kích cá ở diễn đàn.
        Tôi hỏi bạn nếu bạn không giúp được hoặc bạn không biết thì thôi diễn đàn là chỗ trao đổi học hỏi sao lại không đưa vào chắc bạn là người giỏi hoàn thiện nắm nhỉ bạn có phải là thợ ko mà
        Nói vậy ko lẽ khách cầm đến lại đi thuyết trình với họ hả liệu khách có hiểu ko hay lại cho rằng thợ ko biết sửa tôi ko sửa thì người khác cũng sửa thật
        Đúng là...?

Comment

Nguyên văn bởi dinhhay Xem bài viết
          Không sao cả bác nhé.nếu sơ đồ chi tiết bác làm theo là ngon thành phở thì bác có cuốn bằng cái lõi 10kg tôn cũng chạy mát rượi và yên tâm không có cháy nổ gì cả.
          E cảm ơn bác để e thử xem

Comment

Thiết bị này là tàn phá môi trường lên vấn đề này ko bàn trên đây từ rất lâu rồi.

Comment

Nguyên văn bởi ting Xem bài viết
              Tôi hỏi bạn nếu bạn không giúp được hoặc bạn không biết thì thôi diễn đàn là chỗ trao đổi học hỏi sao lại không đưa vào chắc bạn là người giỏi hoàn thiện nắm nhỉ bạn có phải là thợ ko mà
              Nói vậy ko lẽ khách cầm đến lại đi thuyết trình với họ hả liệu khách có hiểu ko hay lại cho rằng thợ ko biết sửa tôi ko sửa thì người khác cũng sửa thật
              Đúng là...?
              bác vào diễn đàn cũng lâu rồi , những điều không được bàn luận trên diễn đàn có đề cập rồi mà bác , còn ngoài xã hội thì tùy theo mỗi người , bác thích làm hay bàn luận gì đó thì tùy bác , còn nếu bác muốn tư vấn hay gì đó thì vào mục tin nhắn với thành viên nào đó để tìm hiểu thêm
              , chứ bác đĩ vặc lại với "bqviet" thì không ổn rồi .

Comment

- ''...tôi ko sửa thì người khác cũng sửa thật
                Đúng là...?''
                - hôi bia: tôi ko hôi thì người khác cũng hôi
                - tham nhũng: tôi ko tham thì người khác cũng tham
                - trộm cướp: tôi ko làm thì người khác cũng làm...
                - lâm tặc: tôi ko chặt thì lâm tặc khác cũng chặt
                - hãy làm những điều bạn cho là đúng với lương tâm của bạn ấy, đừng ngụy biện kiểu như vậy chua xót lém...
                - cá nhân: tớ hông ủng hộ những thứ phá hại môi trường...

Comment

Tình hình là các a cho e hỏi chút là nếu như e có 1 biến thế quấn làm máy kích cá e giữ nguyên số vòng tiết diện dây và quấn vào một biến thế to hơn một chút thì có ảnh hưởng gì ko
                  nếu làm thì cũng chẳng sao cả
                  Nhưng Thế sao phải làm vậy , người ta đang cố làm cho nhỏ gọn , nhẹ nhàng để dể mang vác , thế mà lại muốn làm vào cái tao hơn , nặng hơn , hay là nghịch kích cá nhiều quá bị giật đơ người rồi .

Comment

Cái trang chuyên bàn về kích cá không vào được nên anh kia sang diễn đàn nương tựa .

Comment

Đúng là...?
                      Kích cá là dụng cụ phá hoại môi trường, bị pháp luật ngăn cấm. Bàn chuyện (chế tạo) kích cá là vi phạm pháp luật nên diễn đàn không cho phép. Admin đã nhắc nhở, lẽ ra bạn phải đọc nội quy để hiểu nguyên nhân, mà lại dùng lời lẽ khó nghe thì quả đáng tiếc. Luồng đóng tại đây.

Comment

Về tác giả

Collapse

ting Tìm hiểu thêm về ting

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X