Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm nơi bán ắc quy lithium-ion

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm nơi bán ắc quy lithium-ion

mình cần mua ắc quy lithium-ion để làm xe điện! mà search google ko thấy!mong các bro giúp đỡ!
    y/c: 24V/100Ah

em biết loại đó,giá cực đắt 1 cục 12v 80Ah giá hơn 4 triệu.loại lởm nhất có giá 4 trăm hình như 80Ah 12v,tất nhiên trên thị trường sẽ không có rồi,hiện tại em đang có cục 80Ah hàng cũ,bác mà thích em chụp ảnh cho bác coi :v

Comment

Nguyên văn bởi thuan3112 Xem bài viết
      em biết loại đó,giá cực đắt 1 cục 12v 80Ah giá hơn 4 triệu.loại lởm nhất có giá 4 trăm hình như 80Ah 12v,tất nhiên trên thị trường sẽ không có rồi,hiện tại em đang có cục 80Ah hàng cũ,bác mà thích em chụp ảnh cho bác coi :v
      bác cho e xin hình thử!!!! e đang định làm cái xe điện chạy chơi! mà dùng ắc quy chì thì nó nhanh die quá, nên e mới tìm thử lithium-ion.

Comment

bác cho e xin hình thử!!!! e đang định làm cái xe điện chạy chơi! mà dùng ắc quy chì thì nó nhanh die quá, nên e mới tìm thử lithium-ion.

Comment

giá pin lithium này rất là đắt,nếu bác làm xe đạp điện liệu có khả thi không,1 cục 80Ah 12 có giá tới 4 triệu không hề rẻ,xe đạp điện em cũng co cách bầy cho bác làm rất đơn giản bác chỉ cần kiếm cái tay ga 120k + bộ điều khiển moto nữa là xong phần moto và hộp số đã có sẵn bác chỉ việc vặn ốc lại là xong,công suất moto 350W 12/24v rất hợp chơ bác

Comment

giá pin lithium này rất là đắt,nếu bác làm xe đạp điện liệu có khả thi không,1 cục 80Ah 12 có giá tới 4 triệu không hề rẻ,xe đạp điện em cũng co cách bầy cho bác làm rất đơn giản bác chỉ cần kiếm cái tay ga 120k + bộ điều khiển moto nữa là xong phần moto và hộp số đã có sẵn bác chỉ việc vặn ốc lại là xong,công suất moto 350W 12/24v rất hợp chơ bác
            Nếu dc thế thì tôt quá
            Bác chỉ cho e với! nếu có hình ảnh thì quá tốt!

Comment

mà bác làm xe xong chạy ra ngoài đường liệu có phải đội mũ bảo hiểm không,liệu có bị bắt vì xe tự chế không,bọn chó giờ đứng đầy ra bác cứ phải cẩn thận

Comment

bác add nick yahoo của em vào thuannguyen3112 hoặc facebook
                https://www.facebook.com/profile.php...11&ref=tn_tnmn

Comment

mà bác làm xe xong chạy ra ngoài đường liệu có phải đội mũ bảo hiểm không,liệu có bị bắt vì xe tự chế không,bọn chó giờ đứng đầy ra bác cứ phải cẩn thận
                  Bác khỏi lo chuyện đó! E ở đà nẵng, bọn CA ở đây nó cũng hiền ! ko sao! với lại e định làm chiếc xe nhái theo mấy chiếc tay ga Vd: honda Lead
                  nên động cơ mạnh tí! bác giúp e xem mua những thứ đó ở đâu! gia cả thế nào??

Comment

bác đừng có lầm tưởng.miếng cơm manh áo của bọn nó cả đấy mở gì mà nó tha cho bác

Comment

Nguyên văn bởi tobeno2203 Xem bài viết
                      Lithium-ion nếu sạc không đúng cách thì nó ra đi không lời từ biệt.
                      sau.ph

Comment

Nguyên văn bởi T.L.M Xem bài viết
                        Lithium-ion nếu sạc không đúng cách thì nó ra đi không lời từ biệt.
                        Chuẩn không cần chỉnh, chỉnh nữa là lệch

Comment

sạc cho li-ion khá đắt, 80AH thì dòng sạc max 80A, cs sạc ~1 kw rồi
                          M
                          xem giá đi, mà chơi pin li-po dòng sạc còn bá đạo hơn nữa, cỡ gấp 5-10 lần dung lượng
                          SĐt: 01238004961

Comment

Nguyên văn bởi mrbaosuper Xem bài viết
                            sạc cho li-ion khá đắt, 80AH thì dòng sạc max 80A, cs sạc ~1 kw rồi
                            M
                            xem giá đi, mà chơi pin li-po dòng sạc còn bá đạo hơn nữa, cỡ gấp 5-10 lần dung lượng
                            em tưởng nạp pin cũng giống như acu trong 10 giờ với dòng nạp bằng 1/10 chứ.nạp với dòng 80A 1 tiếng e rằng

Comment

em tưởng nạp pin cũng giống như acu trong 10 giờ với dòng nạp bằng 1/10 chứ.nạp với dòng 80A 1 tiếng e rằng
                              chắc bạn chưa đụng đến pin li-po của tụi chơi hobby với helicopter, pin của nó cho phép xả dòng lên tới 50C dung lượng thì 5000mah, 10000mah cũng có luôn dòng sạc thì mình thấy tụi nó toàn sạc thường là 1C ( tức nghĩa là 1 lần dung lượng ví dụ cục pin 5000mah = 5Ah thì nó sẽ sạc với dòng 5A trong 1h đó bạn )

Comment

Về tác giả

Collapse

tobeno2203 Tìm hiểu thêm về tobeno2203

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X