Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bạn xem đầu dvd hiệu gì thì mua con bảo mật đúng hiệu đó lắp vào là ok . rất nhiều trường hợp máy báo lỗi ic bảo mật nhưng không hư bảo mật mà hư nguồn cấp trên boar ra không đủ vol cho bảo mật đó bạn . bạn nên thay diot và trasistor trên boar trước đã

Comment

• Em thử nguồn rồi,cấp lên bo đó 3.3V bình thường, rút bo đó ra tình trạng vẫn y chang. Mà em hỏi bác con 24C08 đó dễ nạp FW không hà, sao không đọc ra chia sẻ trên DTVN này nhỉ? lần sau em có đầu sống em sẽ chép ra up lên đây.
      Chán ko buồn ký.

Comment

• Nguyên văn bởi tho hoc viec Xem bài viết
        Em thử nguồn rồi,cấp lên bo đó 3.3V bình thường, rút bo đó ra tình trạng vẫn y chang. Mà em hỏi bác con 24C08 đó dễ nạp FW không hà, sao không đọc ra chia sẻ trên DTVN này nhỉ? lần sau em có đầu sống em sẽ chép ra up lên đây.
        con 24c08 là ic nhớ của tv và 1 số đầu đĩa midi loại đời trước . bây gio82 midi ít dùng lắm con bảo mật phãi có máy chép chuyên dụng mới chép được giá rất đắt không dễ mua trên thị trường đâu bạn . con bảo mật bây giờ có bán trên thị tr4uo7ng2 đó bạn

Comment

• Đã tìm được Fw F22

Mình tìm FW mãi k thấy.Nên đã mua 2 con F22 khác loại chép lại Fw AE nào cần thì lấy nhé.
          Attached Files
          Phương -Hải Dương
          Email:
          Fb

Comment

• xin thêm Con ROm dvd

cho e xin FW ĐẦu LGR D39E...mã số Mặt nạVD 3801B Boar 1389

Comment

• Nguyên văn bởi itc303 Xem bài viết
              cho e xin FW ĐẦu LGR D39E...mã số Mặt nạVD 3801B Boar 1389
              bạn dùng thử xem
              Attached Files

Comment

• Bác nào có con rom 25T80 của EVD DVD-308A. Tại có ông hàng xóm hỏng DVD, mình thì sẵn mạch nạp. Bác nào có con DVD này thì share em xin. Coi như xin thay ông hàng xóm. Hihi. Cám ơn trc ạ.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
                Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

• Nguyên văn bởi hoangdai Xem bài viết
                  Bác nào có con rom 25T80 của EVD DVD-308A. Tại có ông hàng xóm hỏng DVD, mình thì sẵn mạch nạp. Bác nào có con DVD này thì share em xin. Coi như xin thay ông hàng xóm. Hihi. Cám ơn trc ạ.

Tên đầu là gì bác? Up phai lỗi lên mọi người sửa giùm (thêm một số thông tin bác ạ).
                  email:

Comment

• Nguyên văn bởi hoangdai Xem bài viết
                    Bác nào có con rom 25T80 của EVD DVD-308A. Tại có ông hàng xóm hỏng DVD, mình thì sẵn mạch nạp. Bác nào có con DVD này thì share em xin. Coi như xin thay ông hàng xóm. Hihi. Cám ơn trc ạ.
                    Bạn thử cái này nhé! Mình chép ở máy đang chạy đó
                    Attached Files
                    CỬA HÀNG SỬA CHỮA ĐIỆN TỬ TÂN HUYỀN

Comment

• Em nào có biết mấy cái món này mấy đâu_Nhưng cứ nạp thử xem có chạy đc ko. Hihi_Cám ơn bác tandientu, hy vọng có dịp offline đc với mấy anh em ở Hải Phòng.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
                      Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

• Xin Fw đầu Tecnix MD-139

Chào tất cả AE mình có đầu model như trên chạy mã board là ZhanXin 8202R-25T80-mặt DVD-188PBC-đọc MIDI có ruồi mình lỡ xóa file của nó.
                        AE nào có cho mình xin cảm ơn nhiều
                        Phương -Hải Dương
                        Email:
                        Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
                          Chào tất cả AE mình có đầu model như trên chạy mã board là ZhanXin 8202R-25T80-mặt DVD-188PBC-đọc MIDI có ruồi mình lỡ xóa file của nó.
                          AE nào có cho mình xin cảm ơn nhiều
                          Thử hai file này xem đc ko Phương nhé!
                          Attached Files

Comment

• Cảm ơn a Tuấn nhé.Fw sumo thì chạy nhưng không điều khiển được.A sửa giúp e file đó sang chạy remote của california với Fw để lấy khiển đây a.
                            Cám ơn a nhiều
                            Attached Files
                            Phương -Hải Dương
                            Email:
                            Fb

Comment

• Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
                              Cảm ơn a Tuấn nhé.Fw sumo thì chạy nhưng không điều khiển được.A sửa giúp e file đó sang chạy remote của california với Fw để lấy khiển đây a.
                              Cám ơn a nhiều
                              ANH up fw sumo chạy tốt lên đi có gì AE sẽ ghép cho

Comment

• Nguyên văn bởi tambtre Xem bài viết
                                ANH up fw sumo chạy tốt lên đi có gì AE sẽ ghép cho
                                Sory mình quên đó là Fw SATO của a huu_tuan đó.Cái SATO thì chạy bt nhưng không đúng khiển.Nhờ AE giúp chuyển nó thành khiển california file mình up ở trên đó.
                                Thank you
                                Phương -Hải Dương
                                Email:
                                Fb

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X