Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi Thanhhuupro Xem bài viết
    Anh em tren dien dan co ai gap pan Dau Ariang 909MD pi pan khi doc dĩa midi hien len chu cdrom roi tat rut bo tiếng rời ra thì hết .Chưa có bo thay ae ai có kinh nghiệm sửa pan này xin giúp đỡ .......Ai có FW loại này cho mình xin nạp thử xem sao .Mình xin cảm ơn
    Rom bị bỏ bảo mật rồi, đầu có ruồi không vậy. Chắc đầu bị chết bảo mật nên ai đó đã chép rôm bỏ bảo mật nên chỉ đọc được đĩa thông thường, không đọc được đĩa vi tính.

ĐC: Hoàng Diệu - Gia Lộc - Hải Dương
    Email:

Comment

• các bác sửa giúp em fw califonia mp128 này với bị lỗi chớp tắt california MP128(TAK8202R-25A V1.0)25T80,vfd MP128,IC SM1623
      Attached Files

ĐT:0973393595

Comment

• bác nào có file nạp em sonca sk500hbo ko giúp em với ạ..em nó chạy vỉ akc02r-3...thanks!

Comment

• Bác nào trong d.đàn có file của đầu KAJUMI 99I chạy ic 8202R cho tôi xin với nhé , Cám ơn các bác trước .

Comment

• Các bác có file đầu Jansoung DV-198 cho em xin với ạ.

Comment

• nạp file này xem. hiệu này cũng như nanomax dv-198 và sơn tùng 198 y chang

Nguyên văn bởi trungtruong Xem bài viết
              Các bác có file đầu Jansoung DV-198 cho em xin với ạ.
              .............
              Attached Files

Comment

• tiền bối qua luồng của bác tinh ghi rõ thông tin máy sẽ có mấy a nhiệt tình ghép giúp cho ạ.
                Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                Bác nào trong d.đàn có file của đầu KAJUMI 99I chạy ic 8202R cho tôi xin với nhé , Cám ơn các bác trước .

Comment

• nạp thử fw này xem

Nguyên văn bởi thuylifan Xem bài viết
                  các bác sửa giúp em fw califonia mp128 này với bị lỗi chớp tắt california MP128(TAK8202R-25A V1.0)25T80,vfd MP128,IC SM1623
                  của bác có ruồi hay không có. có thì bác kiểm tra có bị hở chân không. không được em đưa 1 fw bỏ ruồi lên cho bác
                  Attached Files

Comment

• thử xem sao nha. lần sau bác chịu khó ghi thêm thông tin máy

Nguyên văn bởi 0973804782 Xem bài viết
                    bác nào có file nạp em sonca sk500hbo ko giúp em với ạ..em nó chạy vỉ akc02r-3...thanks!
                    ..............
                    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                      tiền bối qua luồng của bác tinh ghi rõ thông tin máy sẽ có mấy a nhiệt tình ghép giúp cho ạ.
                      Cám ơn bác nhé , đầu này bị cả IC khiển luôn rồi , và khách đã lấy về , mua cái mới rồi bác ơi .

Comment

• dạ không có chi ạ
                        Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                        Cám ơn bác nhé , đầu này bị cả IC khiển luôn rồi , và khách đã lấy về , mua cái mới rồi bác ơi .

Comment

• Em cảm ơn bác HOangLOng nhiều nhé. Nhìn chữ kí mới biết bác là đồng hương.

Comment

• bác làm ở đâu
                            Em cảm ơn bác HOangLOng nhiều nhé. Nhìn chữ kí mới biết bác là đồng hương.

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                              bác làm ở đâu
                              Em ở Bình Sơn, em đang vừa làm vừa học ạ. Bác ở chỗ nào vậy.

Comment

• bình sơn có tiệm ông tiến ở gần cuối lô. em cũng mới nghe có 1 tiệm ở đầu bình sơn thì phải. bác ở chỗ nào
                                Em ở Bình Sơn, em đang vừa làm vừa học ạ. Bác ở chỗ nào vậy.

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X