Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bác nào có fw ACNOS SK6688VH chạy bo ALD8203r-1A .bảo mật N3H .SAM2195 .mã mặt DVD-6688 .cho e xin với ạk .e đag cần lắm ạ .cảm ơn các bác trước ạ

Comment

• Anh em cho mình xin phần mềm con ROM TRIVISION HQMIDI-586D. Board XWK 8202R, mặt 5566. Xin cảm ơn.

Comment

• mấy bác ai có file ODS MP4 MIDI mã bo ET-820C chíp 8202LD vfd 3808.PCB. cho mình xin với . bác nào chỉ mình ghép led và phím bằng STK0.2.4 với ạ và cách đổi đuôi BIN qua zip để up lên diễn đàn ạ

Comment

• bác nào có rom đầu đĩa caliana ta222 ko cho em với ah em đang cần...xin cảm ơn

Comment

• bác nào có file đầu MIDI ARIYING MD4804 , chạy chip ET 921F, V1.0 , mã bo mặt DVD-8888 PCB ,cho tôi xin với nhé ,

Comment

• Mấy anh ghep dùm em led ZUSAKI MDVD-890B=MWSZ sang con rom số 1 dùm em.
              cám ơn mấy Anh nhiều

https://secufiles.com/Ouk/nho_ghep_led.rar

Comment

• anh em ai có rom DVD California MiDi 888K chạy tổng ES8380 Sam 9793 (hoặc Sam gì cũng được) cho mình với nhé. Mình xin cảm ơn trước

Comment

• Anh em nào có file rom đầu Acnos SK26 đã sửa không cần bảo mật cho em xin với..!! Con của em bị lỗi bảo mật,không đọc đươc đĩa midi ...em xin cảm ơn..!!!
                  Còn đay là file zin
                  Attached Files

Comment

• chao AE. AE nao có phần mềm đổi romot cho mình xin với cảm ơn AE nhiều

Comment

• ae nào có fw đầu đĩa newstar MDK-12 bo wld 8202rd-5M1 vfd 2028-LED 25Q80 ram 54 chạy mắt hd65 hoặc hd850 cho mình xin
                      ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                      AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                      ĐT; 0936181043
                      MAIL:
                      GMAIL:

Comment

• Chào các bác, bác nào có File đầu LIVA AUDIO 1102 (mã bo: WLD8202RD-3F9...quắc : DVD-128-4) cho em xin với ạ. con 25t80 ở đầu bị thợ khác lấy đi rồi. lên ko còn con Rom để em chép File.

Comment

• đầu EVD 939 mã bo ZX8202L-C ram 54 chân , led 4 số, ic trên bo led (HT1623-B2306F961), trên bo led còn có mã này nữa (TM1623) . ai có cho xin với , mình chép mấy file của đầu khác giống bo chạy ok nhưng khác led nên sai khiển

Comment

• ai có file này không cho mình xin với: đầu EVD 939 mã bo ZX8202L-C ram 54 chân , led 4 số, ic trên bo led (HT1623-B2306F961), trên bo led còn có mã này nữa (TM1623) trên bo led chỉ có bao nhiêu số đó thôi 2 con fet là 9w, tên ic ram ESNT-M12L6416A-AZY1P32ST

Comment

• ae có file rom dvd xe hơi sony RH-9918 hàng của thái lan cho tôi xin chân thành cảm ơn

Comment

• chào a,e ai có fw RONAMAX MD- 999X boar ET 921F-V1.0 VFD DVD- 9222A-FM cho mình xin với. rất cám ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X