Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin giúp cách sửa rom đầu đĩa arirang AR-36L

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp cách sửa rom đầu đĩa arirang AR-36L

Xin ae sửa giùm em đầu airang ar-36l bo mdvd5009 1ram mắt khi đọc không tia.xin cám ơn nhiều.

Nguyên văn bởi libi Xem bài viết
    Xin ae sửa giùm em đầu airang ar-36l bo mdvd5009 1ram mắt khi đọc không tia.xin cám ơn nhiều.
    dùng thử nhéAR-36L-M29W800DT-SS5009 [1].zip
    Yahoo: vedau556
    Gmail:

Comment

Cám ơn giahuyen nhiều mình sẽ báo lại

Comment

Dau Aỉang 36L cua ban ko bi hu ROM . Mach bi ro , ban co the dem dau Aỉang den : sap E 34 , Cao oc A Nguyen Kim , P7 , Q 10 . Hoac goi so 0909332218 , gap Duy

Comment

BẠN ƠI MÌNH Ở XA ĐẾN MẤY TRĂM CÂY SỐ TẬN [PHAN THIẾT] XIN GIÚP MÌNH VỚI [tranlieubinh@yahoo.com.vn].HẾT LÒNG CÁM ƠN BẠN.

Comment

Arirang một số đời ko có dick, mắt sẻ ko báo tia đó bạn.

Comment

OK . Ngày mai mình sẽ giúp . Bi giờ khuya quá , đi ngũ đã

Comment

Mắt ko đỏ không phải hư rôm.bạn kiểm tra dây bẹ,jac cắm dây bẹ,thay thử cái mắt mới xem thế nào......cái gì dễ làm trước bạn ơi.

Comment

Chan 158 , 159 la 2 chan dinh nhau , cat bo duong noi ve socket mat , the bang 1 doan day roi ben ngoai . May se chay binh thuong . Chuc ban thanh cong

Comment

36l Phải có đĩa mắt mới phát tia bạn ạ

ĐT:0937037050

Comment

Bạn Libi à ! Bạn hãy làm theo cách mà mình đã chỉ . Với đầu 36L , tất nhiên có đĩa ,mắt mới phát tia , nhưng trường hợp của bạn là có đĩa mà vẩn ko có tia , đó là bịnh thường gặp của 36L

Comment

mình cám ơn sự nhiệttình của các bạn đã chỉgiáo. mình sẽ báo tin lái.

Comment

cámơn bạn HIEPTRẦN rất nhiều

Nguyên văn bởi hieptran58 Xem bài viết
                          bạn libi à ! Bạn hãy làm theo cách mà mình đã chỉ . Với đầu 36l , tất nhiên có đĩa ,mắt mới phát tia , nhưng trường hợp của bạn là có đĩa mà vẩn ko có tia , đó là bịnh thường gặp của 36l
                          tấm lòng bạn thậtcao quí,bạn chỉ rất chính xác [đúng là bật kì tài trong lòng tôi] chân thành cám ơn bạn hieptran58,huutuan vàtoàn thể ae trên d đ đã nhiệt tình giúpđỡ mình trong lúc khó khăn.một lần nữa cám ơn các bạn.

Comment

Mình nhận con Airang36L Ver1.2 Hiện tượng là khi bỏ tất cả các đĩa CD<VCD<DVD Đầu chạy tốt riêng đĩa MiDi vào vừa hiển thị MIDI DVD trên tivi là đầu tự Open đĩa trào ra. Mình đã thay mắt mới+ đĩa mới + ic 24c64 rồi vẫn không được , bạn chỉ giúp mình với, mình xin cảm ơn các bạn nhiều!

Comment

kiem tra nguon truoc khi vao pan nay!neu khong het thi ban co the nap rom lai!

Comment

Về tác giả

Collapse

libi Tìm hiểu thêm về libi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X