Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đầu đĩa oppo cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đầu đĩa oppo cần giúp

em nhận con đầu oppo model: kd808u hiện tại máy cứ bật lên lên phông đọc đĩa là l;ại tự tắt không gặp loại này nhiều lắm ai biết giúp em với

Nguyên văn bởi mail_boy_2 Xem bài viết
    em nhận con đầu oppo model: kd808u hiện tại máy cứ bật lên lên phông đọc đĩa là l;ại tự tắt không gặp loại này nhiều lắm ai biết giúp em với
    bác nạp fw khác xem có bị nữa ko............
    [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
    daihoan1977@gmail.com.vn
    sông mã_sơnl la

Comment

không cho đĩa vào thì không tắt nũa liệu có bị mắt không các bác mắt này em chưa có để thay

Comment

không cho đĩa vào thì không tắt nũa liệu có bị mắt không các bác mắt này em chưa có để thay
        vẫn phải nạp thử file khác xem _gửi đầy đủ thông tin file lổi lên_k/i nguồn thay thử ram. chúc thành công

MỸ THO - TIỀN GIANG
        "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

tình hình là em kiểm tra kĩ thì có lúc chạy và đọc đĩa bình thường nhưng tắt đi bật lại thì lại như cũ các áp nguồn 1.7v 3.3v 5v 12v tốt mắt tốt, ai giúp em với

Comment

tình hình là em kiểm tra kĩ thì có lúc chạy và đọc đĩa bình thường nhưng tắt đi bật lại thì lại như cũ các áp nguồn 1.7v 3.3v 5v 12v tốt mắt tốt, ai giúp em với
            chắt cú thay 2 con didoe và tran cấp nguồn và thay luôn ram là ok ngay a ơi.

MỸ THO - TIỀN GIANG

Comment

Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
              chắt cú thay 2 con didoe và tran cấp nguồn và thay luôn ram là ok ngay a ơi.
              hôm qua em đã thay thử tất cả nhưng không đc sáng nay cắm mãi chẳng thấy lên. quay ra sửa nguồn xong thì máy chạy tốt em thay quang cùng tất các tụ nguồn

Comment

chao cac bac

Comment

Nguyên văn bởi tamkimboi Xem bài viết
                  chao cac bac
                  ??????????????????

Comment

??????????????????
                    thế mới cần k/t nguồn mà hee chúc mừng a đã thành công_ hôm bửa a nhờ ghép led mà lặn đâu mất làm ae buốn quá trời luôn.

MỸ THO - TIỀN GIANG

Comment

Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
                      thế mới cần k/t nguồn mà hee chúc mừng a đã thành công_ hôm bửa a nhờ ghép led mà lặn đâu mất làm ae buốn quá trời luôn.
                      em nhiều việc lắm nên cũng không hay lên liên tục đc, cái đầu đấy khách cứ giục liên tục cáu quá trả lại để lại việc khác mấy hôm bận quá không lên đc,em cũng mới nghiên cứu rom dvd nên cũng còn hơi bỡ ngỡ, chỉ có tinh thần học hỏi thôi.
                      gặp cái oppo này thêm một kinh nghiệm vì mới đầu em không nghĩ là nguồn đâu vì nguồn có tải mà không bị tụt cũng không yên tâm lắm đã thay tụ lọc các nguồn 5v 12v -12v mà vẫn tự tắt nhưng sáng nay cắm vào mái mới thấy lên nên quay ra thay quang thấy chạy tốt. chắc con quang đấy bị điên.

Comment

Về tác giả

Collapse

mail_boy_2 Tìm hiểu thêm về mail_boy_2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X