Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ĐẦu dvd cali 138ka

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ĐẦu dvd cali 138ka

cho em hỏi là nó dùng mắt bao nhiêu nhỉ
    ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

cho mình ké 1 suất nhá chủ thớt . xin ae chỉ giáo giùm mình mới nhận cái đầu cali 138ka khách đem tới bảo mắt đọc kén đĩa , mình kiểm tra thì như khách nói nhưng lúc kiểm tra mình chỉ cắm dây hình mà ko cắm dây tiếng , khi mình mua mắt về thay xong xuôi mở lên cắm dây tiếng thì ko có âm thanh ra , thử thay mấy con 4558 trên bo cũng ko có kết quả, lấy dây av đường tiếng chạm thử vào mấy tụ gần 4558 và chạm thử vào các chân của 4558 cũng ko có kết quả gì , mấy ae trên diễn đàn ai làm qua bệnh này xin chỉ giáo với cảm ơn nhiều .

Comment

mấy cao thủ thấp thủ gì ơi ai làm qua pan này giúp với

Comment

có ai rãnh vào giúp mình 1 vé với

Comment

Nguyên văn bởi trinhhadem Xem bài viết
          cho mình ké 1 suất nhá chủ thớt . xin ae chỉ giáo giùm mình mới nhận cái đầu cali 138ka khách đem tới bảo mắt đọc kén đĩa , mình kiểm tra thì như khách nói nhưng lúc kiểm tra mình chỉ cắm dây hình mà ko cắm dây tiếng , khi mình mua mắt về thay xong xuôi mở lên cắm dây tiếng thì ko có âm thanh ra , thử thay mấy con 4558 trên bo cũng ko có kết quả, lấy dây av đường tiếng chạm thử vào mấy tụ gần 4558 và chạm thử vào các chân của 4558 cũng ko có kết quả gì , mấy ae trên diễn đàn ai làm qua bệnh này xin chỉ giáo với cảm ơn nhiều .
          bạn làm các bước sau nhé. kiểm tra đường điện áp âm và dương nuôi ic 4558 sem có k ,mạch mứt tế, nạp fai , thay ic 8202r chúc bạn sớm thành công nhé.

Comment

cảm ơn bạn mình dẹp nó qua 1 bên rồi cuối năm việc nhiều quá ko thể ôm 1 món được , để vài hôm kiểm tra lại có kết quả mình báo lại

Comment

Về tác giả

Collapse

viponile Tìm hiểu thêm về viponile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X