Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách thay mắt đọc đầu DVD

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Tiện thể khai quật bác nào đã thay dàn cơ cho máy philips chưa , thuộc thể loại máy dàn mcd 190/98 , dùng mắt hd65,đã lùng sục ở chợ NT mà không có dàn cơ này, có thể cho e 1 vài kinh nghiệm được không , em thì chỉ thích tự làm , tay ngang thôi .

Comment

Nguyên văn bởi bazooka Xem bài viết
      OPT HD60. HD62. HD65,HD850 tương đối giống nhau có thể thay thế cho nhau được.
      OPT 313 có thể thay hd850 được
      opt 1200 W hàng chuẩn nên thay đúng mới chạy
      cho hỏi 1200W-B và 1200W có thể thây thế dc không.

Comment

Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
        bác này giỏi khai quật thật đấy hihiihii
        bài này viết từ tháng 7-2010
        Bài cũ nhưng đối với nhiều người những kinh nghiệm và kiến thức chuyên ngành vẫn còn nguyên giá trị.kg có j để cười cả.

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
          Bài cũ nhưng đối với nhiều người những kinh nghiệm và kiến thức chuyên ngành vẫn còn nguyên giá trị.kg có j để cười cả.

Vâng thưa bác..."MOD"! Lần sau em không dám nữa đâu ạ. Tại tính em hay hài hước mà.
          email:

Comment

Cần mua dàn cơ dvd/vcd/cd/mp3 máy philps mcd 190/98 , đây là dạng máy mini , sau một hồi phá thì giờ nó hư luôn rồi , anh em ai có dàn cơ nào không dùng or thay thế được xin vui lòng bán lại cho mình nha.

Comment

đầu 6 số mình thay thì thấy chỉ 850 là thay dc còn mắt thường cho vào có đọc dc đâu . cứ thay mắt 850 là dc
              không có việc gì khó
              chỉ sợ tiền không nhiều
              đào núi và lấp biển
              không làm thì đi thuê

Comment

cá bác lên đây chỉ để oanh tạc nhau thôi à !

Comment

các bác hướng dẫn chi tiết cho em cái chống tĩnh điện trong thay mắt DVD với ạ?cái hình trên cái hộp bìa đựng mắt cái nào cũng có nhưng em ko hiểu lắm !
                  mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
                  xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
                  DT:0973150080

Comment

Các bác xin cho hỏi mắt DVD HD65 thay thế bằng mắt nào ngon hơn, em đang làm con California Midi-688A

Comment

co ai biet cach chinh lai 3 con oc ko dc dung den ko, lan dau thay mat dau dia nen ae hieu cho, e da thao 3 con oc do ra thay mat vao va rap lai cho chay binh thuong nhug cai dau dia e luc doc dc luc ko doc dc, co ai bit chj giup e

Comment

Nguyên văn bởi chuvanbinhpt Xem bài viết
                        các bác hướng dẫn chi tiết cho em cái chống tĩnh điện trong thay mắt DVD với ạ?cái hình trên cái hộp bìa đựng mắt cái nào cũng có nhưng em ko hiểu lắm !
                        Bác làm đơn giản thế này: cái vòng tay thì tùy bác chọn kiểu, cấu trúc là một vòng kim loại ôm vừa cổ tay. Loại xịn mình thấy họ dùng chất gì đó mềm lắm màu than chì dẫn điện!!
                        Hàn nối tiếp một điện trở từ 2 Mega Ohm ra một đoạn dây bọc giáp thật tốt.
                        Tiếp địa thì có thể là đường ống kẽm dẫn nước, tự chôn một cọc kim loại xuống đất.....
                        By three methods we may learn wisdom:
                        First, by reflection, which is noblest;
                        Second, by imitation, which is easiest;
                        and third by experience, which is the bitterest

Comment

Nguyên văn bởi trongvinh92 Xem bài viết
                          co ai biet cach chinh lai 3 con oc ko dc dung den ko, lan dau thay mat dau dia nen ae hieu cho, e da thao 3 con oc do ra thay mat vao va rap lai cho chay binh thuong nhug cai dau dia e luc doc dc luc ko doc dc, co ai bit chj giup e
                          Cố gắng viết có dấu đi bạn. Đọc không hiểu gì cả. Lần đầu thay mắt mà đọc được là tốt rồi đấy. Có vài thứ mình muốn hỏi lại là
                          - 3 con ốc không được đụng đến ý bạn là ốc gì ? trong đầu đĩa ốc nào cũng đụng được trừ ốc trên mắt đọc. Nếu là ốc trên giàn cơ đỡ mắt thì bạn chỉ cần xiết vừa đủ là được, đừng cố quá sẽ bị vỡ nhựa.
                          - Bạn thay thế hẳn mắt mới hay chỉ tháo ra rồi lắp lại ?
                          Túm lại : Cố gắng viết tiếng Việt có dấu nhé

Comment

Cac ae coi chung ,dao nay mat DVD ... kem chat luong nhieu lam......

Comment

bạn đã làm thay đổi sự cân bằng của con mắt rùi dễ hư mắt lắm tốt nhất thay dàn cơ mới ...

Comment

con california của em chạy HD850 nhưng nó bị nổ den sì mấy con tụ vơi trở trên đó rồi bác nào chỉ cho em khi thay mới thì cái chỗ "XẢ MỐI HÀN " ở đâu nhỉ để em xả không thì lại hỏng tiếp thì phí

Comment

Về tác giả

Collapse

elecwindy Tìm hiểu thêm về elecwindy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X