Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ampli Hybrid đơn giản, âm thanh đẳng cấp cao

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Green_Age Xem bài viết
    Chào bạn
    Mình không dám hứa nhưng nếu rảnh giờ nào mình sẽ đi "sắm" hộ bạn mấy thứ trên...
    Chúc buổi tối vui vẻ
    Anh có rảnh thì "sắm" hộ cho em mấy thứ trên... với . Em cũng muốn theo cái dự án hơn 30 năm nay của anh, đợt trước em cũng được anh gửi quà ( Cái mạch ClassA siêu rẻ của anh vẽ bằng tay đó hơi "xấu" tí nhưng nó vẫn đang theo em ạ)... Đợt này e cũng mong nhận được quà từ anh...Thank anh.

Comment

Nguyên văn bởi nhu trung Xem bài viết
      Anh có rảnh thì "sắm" hộ cho em mấy thứ trên... với . Em cũng muốn theo cái dự án hơn 30 năm nay của anh, đợt trước em cũng được anh gửi quà ( Cái mạch ClassA siêu rẻ của anh vẽ bằng tay đó hơi "xấu" tí nhưng nó vẫn đang theo em ạ)... Đợt này e cũng mong nhận được quà từ anh...Thank anh.
      Hì hì, mình đang đi Buôn Mê Thuột...cưỡi voi, khi về mình đi qua Bà Chiến NTBX mua đèn cho hai bạn liền
      Kết nối Triệu Bàn Tay, Triệu Trái Tim yêu thương...

Comment

Quê em đó bác,nhưng e hiện tại ở Nha Trang,bác sắm cho em đủ bộ đi,hết bao nhiêu e gởi.

Comment

bác Green_Age ơi? bác có thể improve sơ đồ mạch amply của bác lên vài trăm w được ko ạ? cảm ơn bác

Comment

Hì hì, mình đang đi Buôn Mê Thuột...cưỡi voi, khi về mình đi qua Bà Chiến NTBX mua đèn cho hai bạn liền
            Mua gúp em 4 bóng luôn nhe bác Green.
            Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
            <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nói rất pro.
              Có học thức.

Comment

Bạn có thể chuẩn bị bộ nguồn như sau:

[ATTACH=CONFIG]53336[/ATTACH]

Để cho nhanh bạn có thể đến chợ Nhật Tảo tìm mua biến thế cách ly cho TV 21 inches, có sẳn đầu ra AC 100V. Cuộn choke L có thể dùng lõi 5A quấn đầy dây 0,8mm, nhớ chừa air gap khi vô Fe, cuộn PUMP thì có thể tận dụng bất kỳ cuộn sơ cấp, thứ cấp 110V của bất cứ cuộn biến thế nào bạn có.
                bác cho em hỏi con tụ ổn áp cho dường 130vol sao lại dùng tụ 2200\35v vậy?

Comment

Có bác nào đi làm bo thì cho e đặt 2 bộ với. ngồi ủi lười quá,với lại ko đẹp.

Comment

(Hì hì, mình đang đi Buôn Mê Thuột...cưỡi voi, khi về mình đi qua Bà Chiến NTBX mua đèn cho hai bạn liền [/QUOTE])
                    Bác có thể cho em đặt 1 bộ đc kg. Em dùng amply CALIFORNIA-PRO468B. Bác độ hộ em với tổng chi phí như nào bác cứ hú em 1 tiếng. Bác cứ gởi mail cho em nhé.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
                      bác cho em hỏi con tụ ổn áp cho dường 130vol sao lại dùng tụ 2200\35v vậy?
                      Chắc là bác nhầm ấy chứ con tụ 2200\35v này đâu phải là tụ ổn áp nguồn , nó có chức năng BÙ DÒNG cho nguồn điện ....Em nói thế có đúng ko anh Green_Age

Comment

Haizz, cái bạn nhưtrùng gì đó sướng thiệt, được tặng cái classA hồi xưa lắt xưa lơ, giờ lại chuẩn bị được tặng tiếp cái hybrid này. Đúng là B k công bằng tí nào. Trong khi đó, mình quen cả 3 năm nay, gặp hoài mà chẳng được gì. Đúng là 351 .
                        Mạch của GA mình đã ráp được rất nhiều lần thành công, từ classA, 1, 2, 3, 4 ,5, một số class AB, ClassA "lai" AB... lần này cái hybrid này mình cũng tặng 3 bộ amp cho 3 người bạn rồi, được đánh giá rất thành công và hay, về công suất lẫn chất âm. Thanks a GA, he he.
                        Mình lên tiếng xin cam đoan mạch này chạy oốt. Trong quá trình ráp nếu ai gặp vấn đề gì cần giúp đỡ cứ mail mình, sẽ hỗ trợ hết mình kinh nghiệm nhé: x_y36@yahoo.com
                        @ GA: "chúc đca phẻ, he he"

Comment

cho e hỏi sài gòn mua bóng ở đâu vậy?
                          ĐT: 0972 20 58 68
                          Gmail:

Comment

anh cho e hoi tra con datasheet 8127cp dung cho fm.giup e voi

Comment

Cho hỏi con bóng 6ak5 dê mua ko bạn giá no khoảng bao nhiêu =p~

Comment

Nguyên văn bởi docsach Xem bài viết
                                Haizz, cái bạn nhưtrùng gì đó sướng thiệt, được tặng cái classA hồi xưa lắt xưa lơ, giờ lại chuẩn bị được tặng tiếp cái hybrid này. Đúng là B k công bằng tí nào. Trong khi đó, mình quen cả 3 năm nay, gặp hoài mà chẳng được gì. Đúng là 351 .
                                Mạch của GA mình đã ráp được rất nhiều lần thành công, từ classA, 1, 2, 3, 4 ,5, một số class AB, ClassA "lai" AB... lần này cái hybrid này mình cũng tặng 3 bộ amp cho 3 người bạn rồi, được đánh giá rất thành công và hay, về công suất lẫn chất âm. Thanks a GA, he he.
                                Mình lên tiếng xin cam đoan mạch này chạy oốt. Trong quá trình ráp nếu ai gặp vấn đề gì cần giúp đỡ cứ mail mình, sẽ hỗ trợ hết mình kinh nghiệm nhé: x_y36@yahoo.com
                                @ GA: "chúc đca phẻ, he he"
                                theo các mối quan hệ biện chứng của em thì ...
                                Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
                                Keep moving forward...

Comment

Về tác giả

Collapse

Green_Age Tìm hiểu thêm về Green_Age

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X