Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về cấu tạo loa sub điện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về cấu tạo loa sub điện

các bác cho e hỏi! e ra chợ hỏi mua mạch loa sub về làm sub điện,họ nói là không có , chỉ có mạch loa siêu trầm thôi, vậy cho e hỏi dùng cái mạch loa siêu trầm ấy kết hợp với 1 mạch công suất khoảng 4 hay 8 sò thì có thành mạch sub điện dc ko các bác ???

bạn cứ làm 1 cái mach siêu trầm dùng 4558 hoặc TL072 sau đó nối với mạch CS 6 hoặc 8 sò kêt hợp với 1 cái thùng phù hợp với loại loa sub mà bạn muốn làm là đc 1 cái sub điện ma.mạch trầm thì bạn tìm trên mạng rất nhiều

Comment

Chỉ là chưa hiểu nhau thôi,chính là nó đấy.
      Điện tử Thanh Bình - 196/1 đường Bắc kạn - Thái nguyên
      ĐT : 0983 916 361

Comment

bác cho e hỏi làm sao phân biệt dc là loa này dùng đóng sub điện, loa này dùng đóng sub hơi,có thể dùng thay thế cho nhau dc không?ý e là phân biệt cái củ loa ấy chứ cái loa đóng xong rồi thì e phân biệt dc, với bác cho e hỏi là họ có bán thùng gỗ không hay mình phải đóng

Comment

Nguyên văn bởi qcsonglong Xem bài viết
          bác cho e hỏi làm sao phân biệt dc là loa này dùng đóng sub điện, loa này dùng đóng sub hơi,có thể dùng thay thế cho nhau dc không?ý e là phân biệt cái củ loa ấy chứ cái loa đóng xong rồi thì e phân biệt dc, với bác cho e hỏi là họ có bán thùng gỗ không hay mình phải đóng
          Bạn chưa gioỉ về điện thanh thì đừng rây vào lĩnh vực này . Mâqt thời gian , tốn tiền . Nếu bạn muốn thí điểm , rút kinh nghiện thì chuẩn bị đủ 10 triệu tiền mặt . Bởi vì chắc chắn bạn phải vứt đi bốn năm lần .
          Ngay đến việc copy y chang kích thước cuả thùng loa xịn mà còn phải vứt vào thùng phế liệu .
          Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
          nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Về tác giả

Collapse

qcsonglong Tìm hiểu thêm về qcsonglong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X