Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp em độ lại dàn oto để nghe nhạc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp em độ lại dàn oto để nghe nhạc

Em chào tất cả các anh chị, em được ông anh cho cái dàn âm thanh trong xe hơi. Nhưng em ko biết đấu dây như thế nào để cho nó hoạt động được, có ai biết chỉ dùm em với ah...Thanks.

Click image for larger version

Name:	TOYOTA ẲÔĐÔ.jpg
Views:	1
Size:	155.5 KB
ID:	1419912Click image for larger version

Name:	toyota mat sau.jpg
Size:	29.3 KB
ID:	1419913Click image for larger version

Name:	PIN TOYOTA.jpg
Size:	88.3 KB
ID:	1419914
    Last edited by nhu trung; 13-12-2013, 02:02.

mình xem qua rồi nhưng cái sơ đồ đấu dây với cái đít cắm giác mà bạn chụp không thấy giống nhau nên mình vẫn phân vân chưa thể chắc chắn trả lời bạn

Comment

Bê toan bo thông sô theo hình vẽ tương ứng vơi giắc cắm. Dể lam được bạn phải có giắc cắm ra cua mach cassette cua oto. Cái này bạn lấy ở đâu.. vặt trên otoo thì phải để ý vặt thêm bộ giắc cám của nó.. hoăc mua ngoai cho do cũ ..vi nếu ko có thi kho cho việc đấu diện vao va ra
      cac chan cuc tu 1--10 o ngan rác ban dầu và cực tư 1-6 ngăn rắc bên cạnh .. để an toàn hơn đo ngay chân 7 với vỏ máy xem co phai GND ko? hoặc mở nắp kiẻm tra các đầu nguồn..chác chăc qua con công tác cho volume.. cong suat nay lon nhat 20W /1kenh . nhat la co bang casette thi nghe am thanh vao ra bang loach xioach thoi roi.. chuc thanh cong

Comment

Bạn để ý kỹ một tý thì thấy họ ghi đường ra, vào các tín hiệu hết cả đấy chứ. nếu ko nữa thì mang ra hiệu sửa chữa oto họ đấu cho chắc ăn.

Comment

Về tác giả

Collapse

nhu trung Tìm hiểu thêm về nhu trung

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X