Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CẦn giÚp Âm ly pioneer 8800ii .

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• CẦn giÚp Âm ly pioneer 8800ii .

MÌnh mỚi nhẬn con amly p8800ii hai kÊnh cỦa nÓ phÁt ra tiẾng khÔng ĐỀu bÊn to bÊn nhỎ
    vÀ tỎa nhiỆt nÓng khÔng ĐỀu ,nhiỀu khi thÌ bÊn nÓi to bÊn thÌ nÓi rẤt nhỎ . Mong cÁc bÁc trÊn diỄn ĐÀn giÚp ĐỠ .

Bạn kiểm tra trở định thiên cho công suất đi nâu ngày nó sai trị số ấy mà chúc thành công

Comment

Nguyên văn bởi nghialac Xem bài viết
      MÌnh mỚi nhẬn con amly p8800ii hai kÊnh cỦa nÓ phÁt ra tiẾng khÔng ĐỀu bÊn to bÊn nhỎ
      vÀ tỎa nhiỆt nÓng khÔng ĐỀu ,nhiỀu khi thÌ bÊn nÓi to bÊn thÌ nÓi rẤt nhỎ . Mong cÁc bÁc trÊn diỄn ĐÀn giÚp ĐỠ .
      Đầu tiên bạn phải xác định là bệnh do tầng nào ,khối nào đã...hoặc ít ra thì bạn cũng phải tách từ chiết áp volume ra và đưa tín hiệu vào ( lưu ý là tín hiệu phải chỉnh nhỏ xuống trước khi bật máy.. sau khi bật thì tăng dần lên sau..) nếu khi đưa tín hiệu vào mà 2 kênh phát đều thì bệnh nằm ở phần trước ...nếu 2 kênh không cân thì dùng phương pháp can nhiễu, hoặc so sánh điện áp giữa 2 kênh...ta lấy kênh đang phát bình thường để làm mẫu...Không như tivi...Amply thì thật ít những pan đặc hiệu.... Vài lời góp ý ..Chúc bạn sớm thành công.!

Comment

Về tác giả

Collapse

nghialac Tìm hiểu thêm về nghialac

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X