Thông báo

Collapse
No announcement yet.

âmly cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• âmly cần giúp

em có con âmly jagua chạy sò c5200 và a1943 mới đầu nó bị chết sò và chết bóng kích là c4382 và 1668 em kiểm tra phần mạch tiền khuýech đại ko sao để cho chác chắn em thay lốt máy con ks350 và 340 sau nó em đóng sò và bóng kích khác ko có con zin em thử đóng bắng tip 41 va 42 không chịu được mở to đựoc một tý chết luôn em lại thay bằng con bóng kích c4793 và a1837 vào thì sò vẫn nóng lắm ko ổn em thay thử hai con bóng kích ở vế sống sang thì nó chạy ngon tình hình là em di chợ mua ko có con zin xin các bác chỉ giúp cho em thay con nào tương đưởng đc ko ạ xin cám ơn hoặc lằm cho con bóng kích nó dẫn yếu một chút có an toàn ko

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
    em có con âmly jagua chạy sò c5200 và a1943 mới đầu nó bị chết sò và chết bóng kích là c4382 và 1668 em kiểm tra phần mạch tiền khuýech đại ko sao để cho chác chắn em thay lốt máy con ks350 và 340 sau nó em đóng sò và bóng kích khác ko có con zin em thử đóng bắng tip 41 va 42 không chịu được mở to đựoc một tý chết luôn em lại thay bằng con bóng kích c4793 và a1837 vào thì sò vẫn nóng lắm ko ổn em thay thử hai con bóng kích ở vế sống sang thì nó chạy ngon tình hình là em di chợ mua ko có con zin xin các bác chỉ giúp cho em thay con nào tương đưởng đc ko ạ xin cám ơn hoặc lằm cho con bóng kích nó dẫn yếu một chút có an toàn ko
    bác có thể thay bằng những cặp thúc sau , là loại thông dụng , có thể dễ mua A940/C2073 , A1011/C2344 , tùy theo tình hình linh kiện tại địa phương mà bác so sánh thôi , chứ đưa tên lên mà chỗ bác không có bán thì cũng chịu , vì loại tương đương thì có khá nhiều .

Comment

thay d613 + b633 chay duoc ngay

Comment

các bác cho e hỏi e mới rap cái board của Hảo My lúc đầu không nghe dc j hết . e có thay con tran Ở tầng tiền khuyếch đại thì nó lên nhưng nghe nhỏ xíu với bị bể tiếng . E học điện cơ nhưng tập tành rap mà giờ vẫn chưa phát hiện ra bệnh . các bác tư vấn cho e vs

Comment

Về tác giả

Collapse

vui_dt Tìm hiểu thêm về vui_dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X