Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bo công suất 4 sò ( Hiếu)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bo công suất 4 sò ( Hiếu)

Mấy bác cho em hỏi, hiện tại em có Ampil 8 sò mổi vế 4 con sò, kênh R thì hát bình thường, nhưng kênh L cũng hát bình thường nhưng không hiểu sao nó nóng mấy con nay giử lắm, nhưng hát vẩn bình thường
    Click image for larger version

Name:	108015547352213_P_1399167813166_tn.jpg
Views:	1
Size:	6.6 KB
ID:	1422267
    Attached Files
    Last edited by phuongtampro; 16-09-2014, 09:34.

mấy bác cho em hỏi cách chỉnh núm BIAS trên 2 board này với ạ,em lỡ ngoáy rồi mà giờ không nhớ chính xác vị trí cũ đâu hết.em muốn căn âm thanh lại cho thật chuẩn nên nhờ bác nào rành giúp em xíu ạ

Comment

Co AI giup em k . amli nha em bi u o bo master. thay moi cung bi u. k biet tai sao.nho cac anh giup do.cu van volum cua master hon 50% la bi u

Comment

Nguyên văn bởi phamminhman Xem bài viết
        Co AI giup em k . amli nha em bi u o bo master. thay moi cung bi u. k biet tai sao.nho cac anh giup do.cu van volum cua master hon 50% la bi u
        bác xài board nguồn của thằng nào,hảo mi phải không?nếu vậy thì có thể do board hảo mi,vì amply của mình cũng xài board công suất hiếu và board nguồn hảo mi,mà bác có chỉnh cái 2 cái nút ở board công suất không vậy ??

Comment

khi van tress bass ben master thi bi rao dong uuu lun .khong bit nguyen nhan bi j nua

Comment

Cất nó đi thôi , khi nào thạo nghề thì hãy dùng . Bởi vì những hàng chợ này chất lượng kém lắm . Lắp đủ lk là người ta bán thôi .
            Muốn học thì kiếm những máy xịn cũ , lỗi thời mà làm , sẽ học tập được nhiều hơn .
            Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
            nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

nhung tai sao khi e ngan bo máter vao duong in cua amli thi van len het wat lai chang thay tieng uu j,khi go ra ,gan vao bo cong suat rieng thi bi uu.la doi nhi.khong le amli no co tinh loc nhieu ak.

Comment

co ai co mach in chinh bass tress ,dung 4558 2 kenh k cho e xin duoc k.cam on cac anh nhiuu

Comment

k co ai giup e sao

Comment

Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
                    mấy bác cho em hỏi cách chỉnh núm BIAS trên 2 board này với ạ,em lỡ ngoáy rồi mà giờ không nhớ chính xác vị trí cũ đâu hết.em muốn căn âm thanh lại cho thật chuẩn nên nhờ bác nào rành giúp em xíu ạ
                    VR201 chỉnh cân bằng 0v ngõ ra loa.VR202 chỉnh phân cực VBE sò(0,5v là good)

Comment

Nguyên văn bởi phuongtampro Xem bài viết
                      Mấy bác cho em hỏi, hiện tại em có Ampil 8 sò mổi vế 4 con sò, kênh R thì hát bình thường, nhưng kênh L cũng hát bình thường nhưng không hiểu sao nó nóng mấy con nay giử lắm, nhưng hát vẩn bình thường
                      [ATTACH=CONFIG]90507[/ATTACH]
                      Bạn đo phân cực 2 vế xem có đều nhau ko,chỉnh VR lại sao cho VBE <=0,5v thì ok.

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongtampro Tìm hiểu thêm về phuongtampro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X