Thông báo

Collapse
No announcement yet.

amply sun nhờ tư vấn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• amply sun nhờ tư vấn

em có cái amply hiệu sun audio s300 mở máy vặn volume lên là nó nổ bụp.bụp như máy nổ vậy .không hiểu bị bệnh gì.các bro giúp em với .

có thể là do bẩn volume ban dùng rp7 xịt vào xem có khỏi không,còn nhiều nguyên nhân lắm

Comment

Bẩn thì vặn volum lên nó kêu sột soeetj co , đằng này vặn lên nó nổ bụp,bụp,bup càng mở to kêu càng to .

Comment

ko có bác nào giúp em à.

Comment

kiểu này chăc là sò bị dò rồi bạn thử đo dc của ngõ ra loa xem có không,kiểm tra lại tụ loc nguồn xem(tháo hẳn tụ ra mà đo)

Comment

bạn nên xem lại phần nguồn đi bạn ah

Comment

nhân tiện đây cũng hòi các bác chút, mong các bác jup đỡ với. hôm trước có lỡ tay cắm ngược điện áp +- 15v cho bo ma cho bo treble bas của ampli. đã thay hết 4 em 4558 rồi mà vẫn chỉ kêu được có 1 kênh còn 1 kênh thi sậm soẹt ko sao ma xử lý dc nữa. có bác nào gặp trường hợp này rôi thì chỉ gium e cái, e đang vất vả với nó lắm.

Comment

Nguyên văn bởi nguyentuanhd Xem bài viết
                nhân tiện đây cũng hòi các bác chút, mong các bác jup đỡ với. hôm trước có lỡ tay cắm ngược điện áp +- 15v cho bo ma cho bo treble bas của ampli. đã thay hết 4 em 4558 rồi mà vẫn chỉ kêu được có 1 kênh còn 1 kênh thi sậm soẹt ko sao ma xử lý dc nữa. có bác nào gặp trường hợp này rôi thì chỉ gium e cái, e đang vất vả với nó lắm.
                Nguồn 15v này nó cấp rộng lắm gần như toàn mạch nên phải cách li phân vùng , bạn rút jack in pút vulume ra mà vẫn nổ thì đang bị ở khối công xuất
                Vt
                http://baohanhbeptu.vn
                Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
                Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
                ĐT: 0967 403 123

Comment

Nguyên văn bởi nhai73 Xem bài viết
                  em có cái amply hiệu sun audio s300 mở máy vặn volume lên là nó nổ bụp.bụp như máy nổ vậy .không hiểu bị bệnh gì.các bro giúp em với .
                  amply có đường karaoke không?
                  ĐIỆN TỬ ĐIỆN THOẠI
                  TDP HÀ THANH 2-NINH ĐA
                  THỊ XÃ NINH HÒA
                  Email :doanhpro1981@gmail.com.vn

Comment

Về tác giả

Collapse

nhai73 Tìm hiểu thêm về nhai73

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...