Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch đèn nháy theo nhạc ( VU mete )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cam ơn anh Vietquan !
    sơ đồ này nhảy theo nhạc 7 band này rõ ràng , em có lẽ sẽ hiểu hơn khi xem được sơ đồ này
    Last edited by daohuytien; 13-02-2012, 22:26.
    chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
    Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

• pác haidangled ơi, trên đây chúng em tìm hiểu về kỹ thuật điện tử cho nó khoái tỉ, giá mà pác có thể bán re rẻ một tẹo nữa thì em mua cái về rùi mở tung ra để xem bên Hồ cẩm đào họ làm thế nào ? mà sao đẹp thế
      chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường

Comment

• update giá tại NT: 3195 - 30k, an84 - 4k

Comment

• Comment

• Các bác cho em hỏi con biến trở mình điều chỉnh sao ak?
            Mấy cái trở hạn dòng bên con trans sao tính được vậy các bác?
            Thank mọi người nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi luckystart Xem bài viết
              Các bác cho em hỏi con biến trở mình điều chỉnh sao ak?
              Mấy cái trở hạn dòng bên con trans sao tính được vậy các bác?
              Thank mọi người nhiều!
              bạn post sơ đồ lên thì mọi người mới chỉ giùm được chứ !

Click image for larger version

Name:	mach loc thong.jpeg
Views:	2
Size:	156.1 KB
ID:	1358167mình cũng làm cho cái VU trên matrix 10x10 rùi . cái này mình chưa hiểu cách tính giá trị R1, R2,R3 và C như thế nào để có bộ lọc thông có phẩm chất cao ?
              mong các pác đã làm ngon rùi chỉ giúp !
              Last edited by daohuytien; 02-03-2012, 22:35.

Comment

• Nguyên văn bởi daohuytien Xem bài viết
                bạn post sơ đồ lên thì mọi người mới chỉ giùm được chứ !

[ATTACH=CONFIG]40796[/ATTACH]mình cũng làm cho cái VU trên matrix 10x10 rùi . cái này mình chưa hiểu cách tính giá trị R1, R2,R3 và C như thế nào để có bộ lọc thông có phẩm chất cao ?
                mong các pác đã làm ngon rùi chỉ giúp !
                Cái này làm thử 1 lần rồi, không đc

Comment

• cái này mình cũng làm được rùi nhưng mà nó không được đẹp bởi giải tần mình thấy nó không chuẩn, pác nào có cách tính các giá trị R1,R2,R3,C như thế nào hoặc hiệu chỉnh chúng ra sao chỉ giùm mình với

Comment

• mình đã lắp thành công mạch nháy theo nhạc AN6884. mình muốn làm quen và học hỏi vs các sư phụ điện tử ở Hà Nội, khu vực Hà Đông thì thanks luôn

Comment

• Comment

• bac nào có mạch 15 cần hay 31 cần thi tuyệt
                        nhạc cho dàn organ s900 s910 3000 bài, 6000 song midi, 400 voice việt nam, --lời bài hát karaoke 2012 5000 bài
                        vui lòng gọi 0906715077

Comment

• Không biết bạn thanh_tung có thể chia sẻ mạch lên đc không ? mạch cải tiến này cũng hay đấy.mạch nào mà càng làm kỳ công và lâu thì khi thành công theo ý mình thì mới thích chứ.mạch này rất thích hợp cho những bạn muốn nghiên cứu và mày mò về linh kiện.nếu dùng IC thì cũng tốt là mọi thứ đã đc tích hợp sẵn đấu lúc song lại thấy chán !
                          Vì không biết mọi việc trên đời đều là ảo. thế cho nên......!

Comment

• bạn thanh_tung có thể cho mình biết là có thể thay những con tranzitor đó bằng loại tranzitor nào thông dụng hơn được không vd: c1815, c1015, c828....thank

Comment

• bác lắp một rổ trans trông hầm hố quá.
                              theo em bác chỉ cần 3 con trans để lọc 3 tần số low, mid, hi rồi đưa đến 3 con ic nháy là ok.

Comment

• chi so do ro hon dc ko

Comment

Về tác giả

Collapse

poly_kha Tìm hiểu thêm về poly_kha

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X