Thông báo

Collapse
No announcement yet.

May giặt toshiba cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Chào ACE Mình mới nghiên cuu về máy giăt mong dc chỉ giáo.Mình tìm mãi mà ko thấy chủ đề MG,nếu dc diễn đàn mở thêm luồng MG riêng <để AE tiện theo dõi> thì tôt quá,MG giờ đã phổ biến rồi mà. Mình đang làm e TOSHIBA 7k AW 8560S;máy chạy bt nhung đang giặt mà mất điện,đến lúc có điện lại là ko mở dc;bấm mở nguồn-đèn nháy lên rồi lại mất.Nếu rút phích cắm ra để sau 1 ngày cắm lại dc.Xin nhờ các AE bắt bệnh giùm,thank..
    Đỗ Ngọc Hiếu
    Từ Sơn, Bắc Ninh
    Điện thoai; 0989 800

Comment

AE xem bóng đá mỏi quá sao ko thấy ai vậy,giúp tôi với///////////
      Đỗ Ngọc Hiếu
      Từ Sơn, Bắc Ninh
      Điện thoai; 0989 800

Comment

chào các anh em trên diễn đàn,cho mình hỏi chút,mình mới nhận được con máy giặt toshiba bệnh là như thế này.mới bật lên mâm giặt đảo trái và đảo phải và cứ thế chạy luôn ,đồng thời cũng được cấp nước,khi nước được cấp đủ mâm giặt lại đảo bình thường,mình đã kiểm tra mấy con khóa cấp cho motto vẫn tốt ,nhờ anh em giúp đỡ.cảm ơn rất nhiều.
        Last edited by song_con1312; 20-06-2012, 13:05.

Comment

Nguyên văn bởi song_con1312 Xem bài viết
          chào các anh em trên diễn đàn,cho mình hỏi chút,mình mới nhận được con máy giặt toshiba bệnh là như thế này.mới bật lên mâm giặt đảo trái và đảo phải và cứ thế chạy luôn ,đồng thời cũng được cấp nước,khi nước được cấp đủ mâm giặt lại đảo bình thường,mình đã kiểm tra mấy con khóa cấp cho motto vẫn tốt ,nhờ anh em giúp đỡ.cảm ơn rất nhiều.
          bạn làm sạch mạch xem

Comment

Nguyên văn bởi dongochieu Xem bài viết
            Chào ACE Mình mới nghiên cuu về máy giăt mong dc chỉ giáo.Mình tìm mãi mà ko thấy chủ đề MG,nếu dc diễn đàn mở thêm luồng MG riêng <để AE tiện theo dõi> thì tôt quá,MG giờ đã phổ biến rồi mà. Mình đang làm e TOSHIBA 7k AW 8560S;máy chạy bt nhung đang giặt mà mất điện,đến lúc có điện lại là ko mở dc;bấm mở nguồn-đèn nháy lên rồi lại mất.Nếu rút phích cắm ra để sau 1 ngày cắm lại dc.Xin nhờ các AE bắt bệnh giùm,thank..
            Mình là thợ ĐT nhưng t/g gần đây it việc quá nên muốn học thêm chút it về ĐIỆN LẠNH<Chỉ MG>thôi.Vì mình thấy trong MG thì phần Đ/K(Bo mạch ĐT) là chính mà xem ra lỗi ở đó cũng nhiều,thiết nghĩ với đồ nghề ĐT +nạp thêm kiến thưc về MG là có thể kiếm dc xiền sữa cho các cháu..PVC28 ơi,VIETTIEN ơi,MOD nào Quản vụ này giúp *e &các cháu*với.Xin trân trọng CÁM ƠN ....
            Đỗ Ngọc Hiếu
            Từ Sơn, Bắc Ninh
            Điện thoai; 0989 800

Comment

Về tác giả

Collapse

anhchien0973 Hoc va lam dien dien tu tu nam 1999 Tìm hiểu thêm về anhchien0973

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X