Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bác nào giúp em chọn máy giặt với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác nào giúp em chọn máy giặt với

em đang định mua máy giặt lồng ngang, mà thấy nhiều hãng quá không biết chọn hãng nào? nhu cầu nhà em chỉ cần máy giặt 7kg thôi. nhất thiết phải là lồng ngang mà phải bền, giặt đa tính năng, và phải êm nữa. tầm tiền khoảng 12t đổ xuống. em không thích trọn hơn suy đâu! mong bác nào có kinh nghiệm trong sản phẩm máy giặt chia sẽ em với. thanks!

Với 12t đổ xuống, ELECTROLUX mà tương, hình như không có loại 7kg mà chỉ có 6kg, 8kg thôi. Mình đang xài Ree hồi xưa (nhập từ Thái thì phải) xài cũng được 7 năm nay (gần đây tớ có thay ổ bi vì tớ xài nhiều lắm 4 năm gần đây là 365ngày*4năm, các năm trước thì 52*2*3 năm) đủ biết dùng nhiều cỡ nào. Đó là hàng gia dụng chứ công nghiệp thì mỗi ngày cả chục mẻ giặt ấy chứ.

Comment

minh nghi ban co the mua hang LG cung tot. nha minh dung tivi va may giat Lg ca. ma gia thanh de chiu hon, hang elec bay gio cung hay loi lam day!

Comment

Nguyên văn bởi buihungtdh Xem bài viết
        em đang định mua máy giặt lồng ngang, mà thấy nhiều hãng quá không biết chọn hãng nào? nhu cầu nhà em chỉ cần máy giặt 7kg thôi. nhất thiết phải là lồng ngang mà phải bền, giặt đa tính năng, và phải êm nữa. tầm tiền khoảng 12t đổ xuống. em không thích trọn hơn suy đâu! mong bác nào có kinh nghiệm trong sản phẩm máy giặt chia sẽ em với. thanks!
        Bác cứ chọn lựa đi, tiền nào của ấy mà. Chúc vui.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi buihungtdh Xem bài viết
          Nên mua máy giặt lồng ngang hay lồng đứng?

Comment

Cấu tạo của máy giặt lồng ngang phù hợp với những gia đình có vị trí đặt máy rộng, thuận tiện cho cánh cửa mở/đóng. Máy giặt lồng ngang có dung tích lớn, tiết kiệm nước, giảm tiếng ồn. Máy giặt lồng ngang có hệ thống cân bằng và tự vận hành tiếp tục khi đột ngột mất điện.
            Nếu có nhiều tiền thì bác có thể chọn những sản phẩm máy giặt nhập khẩu như: Elextrolux (Italia); Fagor, Teka (Tây Ban Nha); Semmen (Đức); LG Electronic (Hàn Quốc)...
            Ít tiền hơn thì chọn Elextrolux (Ba Lan), Daewoo, LG, Samsung (Hàn Quốc), Toshiba...

---------------
            Sua may giat - Sua may giat tai nha

Comment

Cấu tạo của máy giặt lồng ngang phù hợp với những gia đình có vị trí đặt máy rộng, thuận tiện cho cánh cửa mở/đóng. Máy giặt lồng ngang có dung tích lớn, tiết kiệm nước, giảm tiếng ồn. Máy giặt lồng ngang có hệ thống cân bằng và tự vận hành tiếp tục khi đột ngột mất điện.
              Nếu có nhiều tiền thì bác có thể chọn những sản phẩm máy giặt nhập khẩu như: Elextrolux (Italia); Fagor, Teka (Tây Ban Nha); Semmen (Đức); LG Electronic (Hàn Quốc)...
              Ít tiền hơn thì chọn Elextrolux (Ba Lan), Daewoo, LG, Samsung (Hàn Quốc), Toshiba...

---------------
              Sua may giat - Sua may giat tai nha

Comment

Về tác giả

Collapse

buihungtdh Tìm hiểu thêm về buihungtdh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X