Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[xin giúp] máy giặt sanyo bị lỗi Ed

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [xin giúp] máy giặt sanyo bị lỗi Ed

nhà em có 1 cái máy giặt sanyo ASW -D900HT, đang giặt thì ngừng đột ngột và hiển thị lỗi Ed trên màn hình và nước không xả được. Em tắt máy, bỏ hết đồ ra (chỉ còn nước thôi vì không xả được) và bật lại thì motor không quay (bình thường nó đảo vài vòng để đo lượng quần áo), nó kêu bíp bíp và nhấp nháy chữ Ed rồi tắt ngúm. Em có chụp được cái sơ đồ trong cái thân máy của nó. vậy cho em hỏi lỗi này là lỗi gì ạ ?

Click image for larger version

Name:	Copy of IMG_0725.jpg
Views:	1
Size:	627.1 KB
ID:	1416639

Nguyên văn bởi hoangtien11 Xem bài viết
    nhà em có 1 cái máy giặt sanyo ASW -D900HT, đang giặt thì ngừng đột ngột và hiển thị lỗi Ed trên màn hình và nước không xả được. Em tắt máy, bỏ hết đồ ra (chỉ còn nước thôi vì không xả được) và bật lại thì motor không quay (bình thường nó đảo vài vòng để đo lượng quần áo), nó kêu bíp bíp và nhấp nháy chữ Ed rồi tắt ngúm. Em có chụp được cái sơ đồ trong cái thân máy của nó. vậy cho em hỏi lỗi này là lỗi gì ạ ?

[ATTACH]63764[/ATTACH]
    Bác kt kết nối>>> không thì stk tèo rùi...

DĐ : 0984 334 368

Comment

sao maygiat doi invester hay chet stk the nhi? ak tim mua stk thy o dau co ?ai biet chi dum minh voi

Comment

cho em hỏi ngu tý ạ. stk là gì ạ
        ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

nhà e có máy như vậy nhưng nó báo lỗi e9 rồi nhấp nháy số 40 là bị sao ạ

Comment

stk là ic(stk62l)
            đời cần học hỏi

Comment

PAN của bạn hoangtien11 chưa chắc đã chết stk đâu bạn ? bạn nên ktra xem bỏa công suất ở phía bên dưới ,nếu đứt cầu chì thì mới chết stk ,còn chưa đứt thì stk chưa chết mà hư cái khác .mà bạn hoangtien11 là thợ hay tay ngang ,? nếu bạn là tay ngang thì điều này vô cùng khó khăn đó bạn...

Comment

bác alo cho em em chỉ cho 09877175367

Comment

bạn Hoang Tiến đã khắc phục được lỗi máy giặt lỗi ED chưa vậy. Máy giặt của mình cũng hiển thị lỗi ED có bác nào biết nguyên nhân sao chỉ giúp em với. Em xin cảm ơn các bác trước nhé

Comment

loi ed thay stk khong duoc

Comment

em cũng có con máy inverter sanyo đời ASW D80VT lúc thì nó báo lỗi E45 lúc thì lại báo lỗi ED không hiểu bị gì,bác chủ thớt đã làm được lỗi ED chưa thế
                      Điện tử Minh Cường-Ba Vì - Hà Nội

ĐT : 0975 080066

Comment

Công suất không chết thì thay vào không hết bệnh là đúng rồi. Lỗi ed https://www.facebook.com/dinhtu7993

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangtien11 Cậu bé sinh ra từ quả đào Tìm hiểu thêm về hoangtien11

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X