Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỦ LẠNH TOSHIBA giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TỦ LẠNH TOSHIBA giúp đỡ

chào các bác em có con tủ TOSHIBA 140 lit, hôm trước thì ko thấy tủ mát em goi thợ vào , họ chỉnh cái ji đó ko biết , giờ thì ...... chạy mãi không thấy ngắt lốc
    . giờ chẳng biết làm sao , mong các bác giúp đỡ . thanks các bác nhiều

Nguyên văn bởi quocbinh02 Xem bài viết
    chào các bác em có con tủ TOSHIBA 140 lit, hôm trước thì ko thấy tủ mát em goi thợ vào , họ chỉnh cái ji đó ko biết , giờ thì ...... chạy mãi không thấy ngắt lốc
    con gà đã nối tắt rơ le nhiệt rồi

Comment

Nguyên văn bởi duytanltl Xem bài viết
      con gà đã nối tắt rơ le nhiệt rồi
      rơle nhiệt là chú nào vậy bạn, mà bác nào cho em biết về nguyên lý hoạt động của tủ lạnh được ko?

Comment

rơle nhiệt là chú nào vậy bạn, mà bác nào cho em biết về nguyên lý hoạt động của tủ lạnh được ko?
        thì bạn cứ gở nắp sau của tủ ra, thấy nơi chú cảm biến nhiệt đi vào ngăn đá => nó đó

Comment

Bác kiểm tra xem nhiệt độ có đủ lạnh để cho bloc nghỉ không rồi mới xem em rolay nhé.
          Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
          Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
            Bác kiểm tra xem nhiệt độ có đủ lạnh để cho bloc nghỉ không rồi mới xem em rolay nhé.
            vẫn làm được đá bạn ah, ngăn dưới cũng mát , nhưng cũng có vẻ ko bằng trước thì phải, hay là do cảm giác vậy. ban đầu thì ko mát. gọi thợ vào họ nói để số cao quá nên nhảy lốc . đó là lý do ko mát. sau đó họ chỉnh cái ji đó ko biết, nhưng giờ nó chạy mãi ko thấy ngắt lốc. chẳng hiểu thế nào cả. mong các bác chỉ giáo. thanks nhiều

Comment

vẫn làm được đá bạn ah, ngăn dưới cũng mát , nhưng cũng có vẻ ko bằng trước thì phải, hay là do cảm giác vậy. ban đầu thì ko mát. gọi thợ vào họ nói để số cao quá nên nhảy lốc . đó là lý do ko mát. sau đó họ chỉnh cái ji đó ko biết, nhưng giờ nó chạy mãi ko thấy ngắt lốc. chẳng hiểu thế nào cả. mong các bác chỉ giáo. thanks nhiều
              Bác vặn themostas về nhỏ nhất xem bloc có ngắt không, nếu không ngắt mà tủ vẫn lạnh thì thay con khác là xong.
              Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
              Mobile: 0914.796.896.

Comment

Chắc là bị đấu tắt rơ le nhiệt rồi!
                TuanHung 0915535072

Comment

Về tác giả

Collapse

quocbinh02 Tìm hiểu thêm về quocbinh02

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X