Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em muốn tự học sửa board mạch máy giặt

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi linhgiang Xem bài viết
    Giáo trình như sau:ngày 1 cách nhận biết các bệnh,nhận biết các vùng và chức năng các vùng trên bo mạch.Ngày 2 nhận biết dấu hiệu hỏng của máy tương ứng các vùng trên bo mạch.Ngày 3:sửa từng vùng,cách đo linh kiện,sửa và thay thế linh kiện,cải linh kiện.Ngày 4:các phương pháp cải tiến,cải vỉ trong trường hợp không có linh kiện thay thế.Ngày 5:thực hành,đánh pan.Ngày 6:liên hoan,uống rượu.
    Bữa nao có đk ra Quảng Ninh... chỉ kết cái khoản 2-4-6 thôi bác nhé.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
      Bữa nao có đk ra Quảng Ninh... chỉ kết cái khoản 2-4-6 thôi bác nhé.
      Lúc nào ra em chơi,chơi Bãi Cháy bây giờ cũng tốt lắm,gần bằng Đồ Sơn.Em hay sửa máy giặt công nghiệp cho mấy khách sạn nên quan hệ rộng lắm,chỉ cần bấm Start là có ngay,hàng chuẩn.Em chiêu đãi,mà bác ở đâu?Nếu ở HP thì tốt.
      Last edited by linhgiang; 13-09-2013, 06:46.

Comment

Nguyên văn bởi linhgiang Xem bài viết
        Lúc nào ra em chơi,chơi Bãi Cháy bây giờ cũng tốt lắm,gần bằng Đồ Sơn.Em hay sửa máy giặt công nghiệp cho mấy khách sạn nên quan hệ rộng lắm,chỉ cần bấm Start là có ngay,hàng chuẩn.Em chiêu đãi,mà bác ở đâu?Nếu ở HP thì tốt.
        ( chỉ cần bấm Start là có ngay,hàng chuẩn.) nghe các bác nói làm em lại muốn về quê thử hàng xem .............

Comment

Nguyên văn bởi van_vuhp Xem bài viết
          ( chỉ cần bấm Start là có ngay,hàng chuẩn.) nghe các bác nói làm em lại muốn về quê thử hàng xem .............
          Mình ở Hải Phòng... mà van_vuhp ra cùng thể cho vui .

DĐ : 0984 334 368

Comment

Mình ở Hải Phòng... mà van_vuhp ra cùng thể cho vui .
            Các bác cho em theo học với nhé.
            Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
            Mobile: 0914.796.896.

Comment

anh oi anh co the noi ro cho em cach hoc va cung nhu hoc phi la bao nhieu.an o nhu the nao a.em cam on.dt e la 0904937630

Comment

anh oi anh co the cho e so dien thoai duoc ko a.em cung biet the nhung em ko biet cach đo kt linh kien trong mach.em cung co 1 so kien thuc ve dien tu a ah
                a cho e so dt a nhe

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
                  Các bác cho em theo học với nhé.
                  lai gap anh binh o day ah
                  cam on a he

Comment

Nguyên văn bởi canhquang2 Xem bài viết
                    anh oi anh co the noi ro cho em cach hoc va cung nhu hoc phi la bao nhieu.an o nhu the nao a.em cam on.dt e la 0904937630
                    Bạn ở đâu?Mình ở Hạ Long.

Comment

Không có anh nào trên HN nhỉ ?

Comment

sao bạn Linhgiang lại lấy W.Bush làm biểu tượng.Cả 2 ca con diều gây chiến tranh cho co các nước yếu.
                        Nhưng đánh thằng Trung Quốc thì mình OK

Comment

Nguyên văn bởi thitcay123 Xem bài viết
                          sao bạn Linhgiang lại lấy W.Bush làm biểu tượng.Cả 2 ca con diều gây chiến tranh cho co các nước yếu.
                          Nhưng đánh thằng Trung Quốc thì mình OK
                          Tôi thich ông ấy và các sách lược của ông ta.Khi ông ấy nắm quyền,vị thế của quốc gia cao hơn nhiều so với thời ông Obam.Chắc bạn hay xem TV do đảng CS nhỉ?Bạn nghe thông tin một chiều và hiểu cũng một chiều.Giống như người dân Triều Tiên,họ đang nghĩ họ trên thiên đường,thậm chí họ còn xót xa cho những người dân Anh,Pháp,Mỹ,Nhật bản,Hàn quốc....đang ở địa ngục.Nếu bạn là người dân Iraq,Lybia hay Syria chắc bạn "yêu" Sadam ,Gadafi và Basha Anasshas lắm nhỉ?Vì họ có nhiều vàng,cuôc sống xa hoa trong khi bạn phải húp bùn để sống và đóng góp cho họ....Chúc bạn duy trì tư tưởng"vững vàng".!

À mà tôi mới gặp cái thằng ném giày vào mặt ông ta.Nó nói đang tìm Obama để ném "búa"....?Ở VN mà ném như vậy thì cả họ bị tiêm thuốc ngay...Nếu ai đó xui bạn theo họ đảo chính chống chính quyền bạn có làm không?Chắc chắn là không,đúng không?Vậy sao người dân Iraq,syria,lybia lại làm?Ở VN tuy không tuyệt vời như bạn nghĩ song vẫn hơn mấy nước đó.........một chút...Ít nhất cũng được ăn "Thịt Cầy"./
                          Last edited by linhgiang; 16-09-2013, 09:38.

Comment

Nguyên văn bởi thuongdtqb Xem bài viết
                            mạch máy giặt chẳng có gì khó cả. theo mình nếu bạn đẳ làm thợ rồi và nếu bạn có chút kiến thức điện tử cơ bản thì bạn có thể tự mò được không nên đi học cho mất timer. máy giặt lòng đứng thì chỉ có vài linh kiện cơ bản như 2 con triac cong suất BT137 dùng để điều khiển moto quay long giặt lui tới, 1 con triac điều khiển khiển mô tơ rút, 1 con điều khiển van cấp nước và 1 con ic TL409 để giải mã cảm biến nước cấp cho vi điều khiển. đó là máy giặt lòng đứng cơ bản còn máy giặt invector thì khó hơn nhiều, thơ mình biết thì ở miền trung và bắc chưa có chổ nào dạy mạch invector. bạn muốn học thì mình ó thể chia sẻ sơ dồ máy giặt cho bạn tìm hiểu
                            anh oi a cho e sdt duoc ko.em vua co 1 mach sanyo ho sua ho noi bi IC nguon a ah>ho sua dat tien lam

Comment

Nguyên văn bởi canhquang2 Xem bài viết
                              anh oi a cho e sdt duoc ko.em vua co 1 mach sanyo ho sua ho noi bi IC nguon a ah>ho sua dat tien lam
                              0962 309 379
                              ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

.
                                Bác oanhchien ơi. Bác chỉ dùm em cái mạch con điện trơ hồi tiếp moto máy giặt để cân đồ với. Hôm trước bác bảo có con điện trở 91k mà em về tìm hoài không ra luôn. Bác có mạch nguyên lý không pót cho em tham khảo với.

Comment

Về tác giả

Collapse

bigmand Tìm hiểu thêm về bigmand

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X