Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em mới vào nghề mong các anh chi giúp e với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em mới vào nghề mong các anh chi giúp e với

e có con máy giặt elec EW842f
    khi chạy không tải thì vẫn bình thường khi có tải thì máy khong giặt vắt chi quay cực chậm.
    cac anh chỉ giúp e với . Cảm ơn các anh nhiều

Nguyên văn bởi vanthang3291 Xem bài viết
    e có con máy giặt elec EW842f
    khi chạy không tải thì vẫn bình thường khi có tải thì máy khong giặt vắt chi quay cực chậm.
    cac anh chỉ giúp e với . Cảm ơn các anh nhiều
    Kiểm tra dây cudoa và tụ motơ chưa bạn
    Đời bể khổ :

Comment

e kiểm tra rồi không sao cảe mang cả moto di kiem tra thi họ bảo không sao

Comment

tăng dây curoa lên hơn bị giãn rồi bạn à .

Comment

cam ơn anh. nhung ma e nhin ky rồi không phải tai giay cudoa

Comment

Dòng máy cửa đứng đã khó, cửa ngang càng khó hơn, tháo để kiểm tra linh kiện cũng đã vã rồi, các bác đi sửa mà máy nhà khách để ở tầng 3,4 thì cũng chẳng mang về đc đâu nhỉ, bệnh khó thì ăn nằm với nó luôn ạ
            Đời bể khổ :

Comment

moto 8 day vay anh biet dau dien truc tiep cho no chay khong chi e voi

Comment

moto 8 day vay anh biet dau dien truc tiep cho no chay khong chi e voi
                Vậy là 5 dây 3 tốc độ (Loại 3 dây hall ra) Bạn đo xác định đc dây số dây đề dây chung k, xác định đc rồi thì đấu như bt thôi
                Đời bể khổ :

Comment

e loai dc rồi nhưng mà đo dây số dây đề thì e chua biết a chỉ e cách cụ thê với . loại mô tơ này có 2 chổi than.

Comment

e loai dc rồi nhưng mà đo dây số dây đề thì e chua biết a chỉ e cách cụ thê với . loại mô tơ này có 2 chổi than.
                    Sorry bạn thế thì mình nhầm ro to lồng sóc, có 2 chổi than loại này là ro to dây quấn mà
                    Bạn thử loại 2 đầu tecmic thì còn lại mấy dây
                    Last edited by delete; 30-03-2014, 20:56.
                    Đời bể khổ :

Comment

kiem tra phan co di , neu ngon thi do mach roi

Comment

hj e chảng thấy con tecmic oh dau. e đo thấy.co 8 dau giây 2 đầu không thông còn lại 6 dây thông nhau theo từng cặp Click image for larger version

Name:	1066765.jpg
Views:	1
Size:	142.2 KB
ID:	1393665

Comment

a biết chi e cách với e hỏi mấy ông già oh ha nội mà mấy ông ấy không bảo mấy ông giấu nghề wa.

Comment

không giờ chỉ do moto thôi a ak e thay moto khac thì ngon lành. mà moto co e cu lắp vào là thế mang moto đi kiểm tra thì ai cũng bảo còn ngon.e làm nhiều mà gạp con này e muốn tìm hiểu cho biết thế nào.

Comment

không giờ chỉ do moto thôi a ak e thay moto khac thì ngon lành. mà moto co e cu lắp vào là thế mang moto đi kiểm tra thì ai cũng bảo còn ngon.e làm nhiều mà gạp con này e muốn tìm hiểu cho biết thế nào.
                              Bạn mổ ra nghiên cứu xem thế nào rồi chia sẻ nhé, loại moto dây quấn này mình nghĩ chắc chắn có tecmic bạn ạ( loại trừ đc 2 đầu dây tecmic thì phân tích dễ hơn), về động cơ mình cũng mù mờ lắm hihi.
                              Mà sao k làm vài kiểu anh cận cảnh cjo ae ngó qua cái nhỉ
                              Đời bể khổ :

Comment

Về tác giả

Collapse

vanthang3291 Tìm hiểu thêm về vanthang3291

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X