Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch quạt asia

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch quạt asia

xin chào các anh trên diễn đàn, em là thành viên mới xin chỉ em, tình hình em mới mua một cái mạch quạt điều khiển từ xa hiệu asia hình giọt nước nhưng khi đem về không biết hàn dây vô như thế nào,,,,em thấy trên mạch bên trái ghi chử là ( high .....low, sw ), bên phải ghi chử là ( com, ac ) ,,,trên cái motor quạt mình đưa xuống là 5 giây và 1 tụ capa ( 3 dây số (vàng trắng xanh ) và 1 đề (màu hồng ), 1 chạy (màu nâu) .).và 2 dây nguồn ac 220v. xin các anh chỉ giúp em cám ơn nhiều
    tb: nếu có sơ đồ hướng dẫn em thành thật cảm ơn....
    Last edited by khampha2010; 14-03-2011, 19:18.

Nguyên văn bởi khampha2010 Xem bài viết
    xin chào các anh trên diễn đàn, em là thành viên mới xin chỉ em, tình hình em mới mua một cái mạch quạt điều khiển từ xa hiệu asia hình giọt nước nhưng khi đem về không biết hàn dây vô như thế nào,,,,em thấy trên mạch bên trái ghi chử là ( high .....low, sw ), bên phải ghi chử là ( com, ac ) ,,,trên cái motor quạt mình đưa xuống là 5 giây và 1 tụ capa ( 3 dây số (vàng trắng xanh ) và 1 đề (màu hồng ), 1 chạy (màu nâu) .).và 2 dây nguồn ac 220v. xin các anh chỉ giúp em cám ơn nhiều
    tb: nếu có sơ đồ hướng dẫn em thành thật cảm ơn....
    bạn hàn ba giây số cảu quạt là trắng vào high,vàng vào mideum dây xanh vào low còn hai dây nguồn bạn hàn vào com vào ac còn dậy hồng là dây đề của quạt bạn hàn vào một đâug cái tụ còn một đầu cái tụ bạn hàn vào dậy màu nâu hay màu xám và một đầu nguồn ac là được nếu kgoong được dt cho mình 0989394068
    cho mình hỏi là cái tụ đề của cái quạt nó lằm ở trên đầu gần cái moto hay là nó lằm ở rưới nếu mà nó lằm ở trên thì dây màu hồng là dây bạn hàn vào SW là dây điều khiển cho moto xoay qua lại

Comment

Bạn KHAMPHA2010 mua mạch quạt asia ở đâu vậy? chỉ mình với.
      Thanks!

Comment

cám ơn bác nhiều,,,mạch mình mua ở chi nhánh quạt asia,,,,,

Comment

chào bạn
          bạn ơi ngày xưa bạn mua mạch quạt Asia ở đâu vậy bạn
          chỉ hộ mình với mình cũng đang cần. nếu có thể gửi địa chỉ 0912978639

Comment

,mạch mình mua ở chi nhánh quạt asia,,,,,
            bạn có thể nói rõ hơn được không,chi nhánh quạt nằm ở đâu
            và giá bao nhiêu vậy
            quangio

Comment

bạn mua mạch ở đâu thế..quạt mình cũng bị chập mạch, ko bik sửa thế nào...
              cắm điện vào là swing tự sáng rồi quay, bấm on thì quạt chạy dc 1 tiếng là tự tắt...pó tay

Comment

Về tác giả

Collapse

khampha2010 Tìm hiểu thêm về khampha2010

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X