Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mình đang sửa tivi Sony XA21M83 bị mất hiển thị và hình bị nén fía bên trái. Mình đang nghi lỗi rom 24C08, anh em nào có sửa qua ban này xin chỉ giáo dùm. Cảm ơn trước!

Comment

• ae giúp minh con panasonic TC-29FX20V.MAIN TNP4G380.nguồn bị cao chạm diot zeno ngay chân STR.STR W6556A.AE nào có sơ đồ hay biết zeno ? v.giúp em với.xin cảm ơn.
      Attached Files
      Email:
      ĐT:0984 536 267

Comment

• Nguyên văn bởi chuc_30 Xem bài viết
        ae giúp minh con panasonic TC-29FX20V.MAIN TNP4G380.nguồn bị cao chạm diot zeno ngay chân STR.STR W6556A.AE nào có sơ đồ hay biết zeno ? v.giúp em với.xin cảm ơn.
        diop zen này gim diện áp cấp trước .diện áp zen từ 24v dến 30v thay vào là dược.chúc bạn th ành công zen này mang tính chất bảo vệ áp cao.bỏ di khi dùng diện áp bình thường vẫn dược.

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
          cần là có ngay, anh thử nha

[ATTACH]45749[/ATTACH]
          Cảm ơn bạn nhé, máy mình bị hỏng 49X roài.
          email:

Comment

• nhờ a e sua giup fw máy nghe nhạc liền màn hình dvd sony .hien tượng máy bị lỗi fw màn hình khởi động lại liêm tục .may chay ic HTV276-c.a698251,rom 25x20 .
            Attached Files

Comment

• Xin chào Anh Em Trên diễn đàn nhé!Em đang bj 1pan hoc búa quá, nhờ Anh Em trên diễn đàn giúp đỡ nhé.xin cảmơn!
              con tivi PANASONIC TC-29RX20V hiện tượng là:máy chạy bình thường,bấm chuyển kênh k nhảy,chỉ ở nguyên kênh o.các chức năng hiển thị và dò kênh bình thường nhưng yên lặng như ở AV ,cắm đầu vào có tiếng,mành co trên và dưới khoảng 2cm .xin cảm ơn Anh Em

Comment

• bác nào có fw tivi belco 21p80 (vxl TA1343NG - giải mả 8873cscng6v56 - 24c16 ) cho em xin nhe! thaks all !

Comment

• Nguyên văn bởi vnkhiet Xem bài viết
                  bác nào có fw tivi belco 21p80 (vxl TA1343NG - giải mả 8873cscng6v56 - 24c16 ) cho em xin nhe! thaks all !
                  có đây anh thử nha

24C08 - 21P80-82-84-86 - 8873-ver 1.zip

DĐ: 0939809349

Comment

có đây anh thử nha

[ATTACH]45780[/ATTACH]
                    cám ơn hoanghuynh nhiều nhe! để tet cái báo kết quả sau!

Comment

có đây anh thử nha

[ATTACH]45780[/ATTACH]
                      nó chạy nhưng không đúng , không tiếng ,đài hệ uhf thì ok con vhf thì không vào được.hiển thị bình thường. mong ae giúp đở lần nửa ! belco 21p80 giải mả TOSHIBA-HAY-30 8873CSCNG6V56 ,vxl TA1343NG. chân thành cám ơn!

Comment

• Nguyên văn bởi vnkhiet Xem bài viết
                        nó chạy nhưng không đúng , không tiếng ,đài hệ uhf thì ok con vhf thì không vào được.hiển thị bình thường. Mong ae giúp đở lần nửa ! Belco 21p80 giải mả toshiba-hay-30 8873cscng6v56 ,vxl ta1343ng. Chân thành cám ơn!
                        vậy chứ anh có cho thông tin đầy đủ và chính xác đâu!mà cho fw cho đúng!anh chú ý thông tin nhe@!đây tặng anh fw này!8873_-_____________hay 30
                        Attached Files
                        NO NO
                        NO NO

Comment

• nhờ a e sua giup fw máy nghe nhạc liền màn hình dvd sony .hien tượng máy bị lỗi fw màn hình khởi động lại liêm tục .may chay ic HTV276-c.a698251,rom 25x20 .
                          Attached Files

Comment

• anh em co fw wega dvd 922 cho minh voi

Comment

• xin chao bác ,lần dầu tiên Em mới vào diễn đàn có điều gì sai mong bác chỉ giáo nhé!Em cần sơ đồ jvc AV-21D81 Bác có giúp Em nhé.cảm ơn bác

Comment

• Nguyên văn bởi 01665836876
                                e chào các bác có bác nào có fw jvc model av-25m315 chíp vuông dán tda12010h/n1doo 24c16 em cảm on trước nha
                                có dây tặng bạn
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X