Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vdng Xem bài viết
    anh em ai có file nhớ tivi tiến đạt model TD-21CSL1 chạy ic tổng TDA9384PS/N3/3 ,ic nhớ 24C08 cho mình xin với,mong anh em giúp đở dùm.thành thật biết ơn.

có đây anh

TIEN DAT TD21CSL1 ICTDA9384.zip
    Tien dat TD21CSL1 (TDA9384.zip
    TIEN DAT-TD-21CSL1-24C08.(Slimfit).zip
    TIEN+DAT+TD21CSL1++ICTDA9384.zip

DĐ: 0939809349

Comment

• xin lỗi ae mình hỏi hơi sai luồng một chút
      mình nhận màn panasonic 32in LCD model TH-32C22V bị hiện tượng mới mở xem bình thường, khoảng 15 phút xuất hiện 1 vạch chỉ đen chia đôi màn hình tiếp khoảng 10 phut nữa nửa bên trái màn mất hình chỉ còn màn trắng nửa bên phải vẫn bình thường. ae nào đã làm qua pan này rồi xin tư vấn ,cảm ơn nhiều

Comment

• Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
          [ATTACH]45577[/ATTACH]
          [ATTACH]45578[/ATTACH]
          [ATTACH]45579[/ATTACH]
          [ATTACH]45580[/ATTACH]

Comment

• mình chưa đăng bài được nên hỏi ở chỗ này.Mấy anh cho em xin cái thư viện capture và layout của con lm35 và con lcd.Em đang làm mạch đo nhiệt độ mà thư viện không có 2 con này.anh nào có thì gửi cho em qua mail:truongcao92@gmail.com hoặc cho link trên này nhé.
            Em cảm ơn!

Comment

• ah mình đang cần gấp rom tivi BELCO model 21BH7FX anh em nào có làm ơn cho mình với . Cám ơn anh em nhiều

Comment

• nho ae tren dien dan giup e sua cai tivi panasonic model tc-21ps78v chay ic tong tda12166(ic dan).tinh trang la tivi van co tieng binh thuong nhung hinh thi o duoi toi con o tren thi chi co mot duong sang khoang 10cm thoi.nho ae co bi quyet chi dum.cam on nhieu

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                  nho ae tren dien dan giup e sua cai tivi panasonic model tc-21ps78v chay ic tong tda12166(ic dan).tinh trang la tivi van co tieng binh thuong nhung hinh thi o duoi toi con o tren thi chi co mot duong sang khoang 10cm thoi.nho ae co bi quyet chi dum.cam on nhieu
                  hư yot rồi bạn ơi! có thể tháo yot ra đo má bên vọc nó đức dây nói dây lại là xong gì yot nầy bản thân nó là dây nhơm

Comment

Cần gấp fw tivi Tiến Đạt TD21P1 chạy ic tổng 8371 - 24c08 . Anh em ai có cho em xin nha. cảm ơn.
                    nhờ anh em giúp đỡ, fw của anh Lai lỗi không lưu được đài. cảm ơn anh rất nhiều

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                      nho ae tren dien dan giup e sua cai tivi panasonic model tc-21ps78v chay ic tong tda12166(ic dan).tinh trang la tivi van co tieng binh thuong nhung hinh thi o duoi toi con o tren thi chi co mot duong sang khoang 10cm thoi.nho ae co bi quyet chi dum.cam on nhieu
                      bạn thay thử mấy con đi ốt nằm gần ic mành xem, mình gặp pan này rồi . đo không hỏng nhưngthay xong thì thấy được

Comment

• e da thay thu het roi thay luon ca tu ma van khong duoc anh oi

Comment

• Xem thu mấy cái tụ gan bên vert xem sao

Comment

• nho ae tren dien dan giup e sua cai tivi panasonic model tc-21ps78v chay ic tong tda1

thay tụ 4.7 nối với ic xử lý

Comment

nhờ anh em giúp đỡ, fw của anh lai lỗi không lưu được đài. Cảm ơn anh rất nhiều
                              hoanghuynh25 thử fw này nửa xem nếu ko được thì cho biết luôn số đuôi của ic tổng nhe!và cho biết luôn nó chạy lóc loại nào<digital hay data
                              Attached Files
                              NO NO
                              NO NO

Comment

• Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X