Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mình có mua một bo nạp của phúc lan e2prom .nạp rom thì rất tốt nhưng nạp nhớ thì bị lõi[cám ơn bạn nhá] đễ mình tìm mua bo bạn nói
    Last edited by zzztaikhoan1; 23-05-2012, 20:46.

Comment

• Nguyên văn bởi zzztaikhoan1 Xem bài viết
      mình có mua một bo nạp của phúc lan e2prom .nạp rom thì rất tốt nhưng nạp nhớ thì bị lõi[cám ơn bạn nhá] đễ mình tìm mua bo bạn nói
      nếu khỏe thì mua board đa năng PCP50 Pro của Thiên Minh khoảng 1k3- 1k5 ,nạp được luôn cả Biot máy tính, board thông thường thì vài trăm nghìn thôi.

DĐ: 0939809349

Comment

• e da thay thach anh luon roi.thay ca tu nua ma van khong duoc.nho ae chi dum

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
          bạn vào luồng chú ý trao đỗi kinh nghiệm sữa dvd-mp4 ......anh tình đã úp lên cả rồi!ngay trang đầu tiên ấy.vào đó mà lấy về sài nhe!
          .vanlai1984 KHIÊM TỐN THÔI NHA.ĐÂY CHÍNH LÀ MỘT ĐIỂN HÌNH ĐÁNG CHO CÁC BẠN HỌC TẬP,RẤT TRẺ GIỎI NGHỀ VÀ CẦN CÙ TRONG NGHỀ.MUỐN GHÉP ĐC NHỮNG FW NÀY ,PHẢI CÓ MỘT THƯ VIỆN FW ĐỒ SỘ CỘNG VỚI KN MỚI LÀM ĐƯỢC.KO DỄ ĐÂU.MẠN PHÉP ANH LÁI CHO EM ĐĂNG CÁI HÌNH ANH NHƯ LÀ KỶ NIỆM...............................Click image for larger version

Name:	HONG VAN LAI.jpg
Views:	1
Size:	80.3 KB
ID:	1362015
          Một khoảnh khắc hạnh phúc là một niềm vui bất diệt.

Comment

• đễ mình tìm bo đó xem sao cám ơn bạn

Comment

• niếu kiểm tra tụ rồi thì kiểm tra tiếp cuộn dây chung tần đi

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                e da thay thach anh luon roi.thay ca tu nua ma van khong duoc.nho ae chi dum
                mình nghỉ ban làm vê sinh mạch sạch .coi tụ hóa rỉ sét thay lại là dược.chúc thành công.

Comment

• phần mềm ghép rom đây bạn
                  Attached Files

Comment

anh chiến thử mở service rùi tắt hết các hệ màu chỉ giử lại hệ 6,5m xem.

MỸ THO - TIỀN GIANG
                    "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

Chào bạn Thạch Anh 4.43 của loại TQ rất đăc biệt nên bạn phải thay đúng loại nó mới chịu.Bạn nên kiếm từ máy rã xác chứ mua TA mới kô đươc đâu.Nếu kô có thì thay TA mới bạn phải nối tắt cái tụ Pi mà nối tiếp với TA đó thì mới được

Comment

• chào anh em.chuc ae ngay moi.vui ve..thành công.mình thì đang bị pan tv TQ luôn.dò đài chạy có ra kênh.nhưng chạy wa luôn kg dừng lại và nhớ kênh.ae nào gặp pan này giúp mình với.cam on ae nhiều.kt thay nhớ.T101.4.3.dò 0.33v cũng đủ.
                        Last edited by chuc_30; 24-05-2012, 07:41.
                        Email:
                        ĐT:0984 536 267

Comment

• Nguyên văn bởi chuc_30 Xem bài viết
                          chào anh em.chuc ae ngay moi.vui ve..thành công.mình thì đang bị pan tv TQ luôn.dò đài chạy có ra kênh.nhưng chạy wa luôn kg dừng lại và nhớ kênh.ae nào gặp pan này giúp mình với.cam on ae nhiều.kt thay nhớ.T101.4.3.dò 0.33v cũng đủ.
                          TQ chạy dao động và vxl gì vậy cho biết các ae mới biết để giứp bác

Comment

• Nguyên văn bởi chuc_30 Xem bài viết
                            chào anh em.chuc ae ngay moi.vui ve..thành công.mình thì đang bị pan tv tq luôn.dò đài chạy có ra kênh.nhưng chạy wa luôn kg dừng lại và nhớ kênh.ae nào gặp pan này giúp mình với.cam on ae nhiều.kt thay nhớ.t101.4.3.dò 0.33v cũng đủ.
                            bạn nạp nhớ và thay cuộn aft là ok,nếu ko có cuộn aft thì bạn tháo cuộn aft ra đục bỏ con tụ nằm phía dưới rồi gắn vào mạch và gắn thêm tụ 68p vào hai chân cuộn,từ từ dò và chỉnh lại cuộn!thử cách này xem nhé,nếu vẫn vậy có thể hư ic dao động rồi!
                            NO NO
                            NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi dr_hong Xem bài viết
                              .vanlai1984 khiêm tốn thôi nha.đây chính là một điển hình đáng cho các bạn học tập,rất trẻ giỏi nghề và cần cù trong nghề.muốn ghép đc những fw này ,phải có một thư viện fw đồ sộ cộng với kn mới làm được.ko dễ đâu.mạn phép anh lái cho em đăng cái hình anh như là kỷ niệm...............................[ATTACH=CONFIG]45487[/ATTACH]
                              cảm ơn bạn!dr_hong nhiều,nhưng mình ko giỏi như bạn nghỉ đâu,chỉ biết được chút ít thôi!ở trên đây còn các anh rất giỏi,bạn đưa mình lên quá ko nên đâu vì mình còn đang học hỏi rất nhiều ở các ae!
                              NO NO
                              NO NO

Comment

• xin file rom tivi hanel 16 dct 1662s

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X