Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp mình , fw của anh Tinhtv ko đọc được đĩa midi .
    Gởi bạn thêm fw cuối cùng ,của anh VP,bạn nạp vô con rom gốc nha.
    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi khacvietvt Xem bài viết
      Gởi bạn thêm fw cuối cùng ,của anh VP,bạn nạp vô con rom gốc nha.
      Cảm ơn bạn nha , ok rồi .

Comment

• gửi fw darlinh cho tamdt200
        Attached Files

Comment

• thử cái này xem
          Attached Files

Comment

• Ai có file rom đầu eureka DVD-988 chuẩn cho e xin vs. hiện e đang cần gấp.

Comment

• Nguyên văn bởi huuhien7889 Xem bài viết
              Ai có file rom đầu eureka DVD-988 chuẩn cho e xin vs. hiện e đang cần gấp.
              có 2 fw này bạn thử nhé
              Attached Files

Comment

• chào mọi người mình vừa nhận cái đầu đĩa Calinew Dv_960M20 ma vfd : DVD_2012BPCB,rom bi lổi hay sao ấy mà sao hiển thị rất mờ cứ chóp chóp hoài nguồn 5v cap ic đèn(HT1623)có đủ,điều khiển không an thua j hết chán lắm mọi người có fw gốc của nó không cho minh xin với ...cam on moi nguoi trước nhe

Comment

• Nguyên văn bởi vietludan Xem bài viết
                  chào mọi người mình vừa nhận cái đầu đĩa Calinew Dv_960M20 ma vfd : DVD_2012BPCB,rom bi lổi hay sao ấy mà sao hiển thị rất mờ cứ chóp chóp hoài nguồn 5v cap ic đèn(HT1623)có đủ,điều khiển không an thua j hết chán lắm mọi người có fw gốc của nó không cho minh xin với ...cam on moi nguoi trước nhe
                  gởi fw lỗi lên,cho biết mã board là gì,anh em sẽ xử lý giúp bạn. theo mình nghĩ có thể do hư hỏng trên board

DĐ: 0939809349

Comment

• các bạn làm ơn cho mình xin file rom ic nhớ tivi Darling CTV-25D700F, mình cám ơn các bạn nhiều lắm,nó hok có nhớ đài gì cả
                    Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• các bạn làm ơn cho mình xin file rom ic nhớ tivi Darling CTV-25D700F, mình cám ơn các bạn nhiều lắm,nó hok có nhớ đài gì cả
                      Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• Nguyên văn bởi satkhi Xem bài viết
                        các bạn làm ơn cho mình xin file rom ic nhớ tivi Darling CTV-25D700F, mình cám ơn các bạn nhiều lắm,nó hok có nhớ đài gì cả
                        nêu ic VXL, hoặc ic tổng để anh em dễ tìm. bạn thử fw này nha

CTV-25D700F (TDA9384PS (A3) TDA9859-24C08-LG) Zin Darling Tamalpha ok.zip

DĐ: 0939809349

Comment

Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

các bạn làm ơn cho mình xin file rom ic nhớ tivi Darling CTV-25D700F, mình cám ơn các bạn nhiều lắm,nó hok có nhớ đài gì cả
                            bác qua đây có nè. http://www.dientuvietnam.net/forums/...0/index17.html

Comment

em loi a.em ty he
                              Attached Files

Comment

• [QUOTE=phamanhtuan@;541224]em loi a.em ty he[ các anh chi cho em biết cách thay đổi hình đại dien với tim mãi mà ko ra em tai lên cũng ko dc
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X