Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi TRI009 Xem bài viết
    coa phải là LÁI bên diển đàn điện tu không ?
    DẠ EM NÓ ĐÓ ANH TRÍ ƠI!NẢY GIỜ BÂN KO ĐỌC ĐƯỢC BÀI CỦA ANH!
    NO NO
    NO NO

Comment

• anh lai trở về trang trước giúp mình với..chào cao thủ ..he...he

Comment

• Nguyên văn bởi chaulai2no Xem bài viết
        anh lai trở về trang trước giúp mình với..chào cao thủ ..he...he
        7]xin lỗi những cái đó ngoài khả năng của mình rồi!"mình ko phải là cao thủ gì cả chẳng qua thích giúp ae thôi và những cái gì có sẵn thì được còn sữa chữa hay ghép thì mình mù tịt"cảm ơn bạn nhiều nhe![/SIZE]CÁI ĐÓ BẠN PHẢI NHỜ TỚI ANH TÌNH,ANH QUỐC DŨNG,ANH TÂM@..............VÀ MẤY ĐẠI CAO THỦ CHỨ MÌNH THÌ=BÓTAY.COM
        Last edited by vanlai1984; 15-03-2012, 14:29.
        NO NO
        NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi tinhtivi Xem bài viết
          gửi fw lên tôi sử lí cho

em cam on anh tinhtivi da giup nhung cai may nam rom cua em bi hu rui em goi di bao hanh may hom nua moi goi ve anh co file do cho em xin may hom nua em lam sau
          Yahoo: vedau556
          Gmail:

Comment

• ae ai biết chỉ dùm con 8202d có thay cho con 8202s được ko vậy?
            xin chân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi ctdientu Xem bài viết
              ae ai biết chỉ dùm con 8202d có thay cho con 8202s được ko vậy?
              Xin chân thành cảm ơn
              ic 8202d kg thay cho ic 8202s đc đâu..............................!
              TAM@LPHA
              Tel : 0913.611.363

Comment

• Nguyên văn bởi Tam71 Xem bài viết
                ic 8202d kg thay cho ic 8202s đc đâu..............................!
                e cảm ơn a tâm nhiều............

Comment

• Ae giúp xử lý pan TV TQ.TV chạy bình thường.nhưng khi tắt nguồn bằng remoter thì có tiếng tịt tịt tịt.cứ vậy phát ra.ở nguồn.nghe loa cũng có.hơi nhỏ.giúp mình voi.cảm ơn nhieu.
                  Email:
                  ĐT:0984 536 267

Comment

• Nguyên văn bởi chuc_30 Xem bài viết
                    ae giúp xử lý pan tv tq.tv chạy bình thường.nhưng khi tắt nguồn bằng remoter thì có tiếng tịt tịt tịt.cứ vậy phát ra.ở nguồn.nghe loa cũng có.hơi nhỏ.giúp mình voi.cảm ơn nhieu.
                    pan này anh thay con d880[v559] và tụ lọc đường 17v cấp cho ic tếng thử xem và con r568=1,5k tại chân b con d880[v559] và con b772[v551] có lần gặp pan này thay như thế là hết đó!vài lời góp ý!
                    Last edited by vanlai1984; 16-03-2012, 16:47.
                    NO NO
                    NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi chuc_30 Xem bài viết
                      Ae giúp xử lý pan TV TQ.TV chạy bình thường.nhưng khi tắt nguồn bằng remoter thì có tiếng tịt tịt tịt.cứ vậy phát ra.ở nguồn.nghe loa cũng có.hơi nhỏ.giúp mình voi.cảm ơn nhieu.
                      bạn K/T con transsitor V 551 =B772 và con V559 = D880 khã năng 1 trong 2 con này bị chạm CE rồi ,vì con D880 chạm CE thì bạn tắc bằng remot vẫn có nguồn cho C/S tiếng chạy nên tạo ra tiếng kêu như bạn nói... còn con B772 chạm thì tắc bằng remot chân C nó vẫn có nguồn nên nó phân cực cho con D880 dẫn nên C/S tiếng có nguồn tạo ra tiếng kêu... vì vậy bạn nên K/T 2con trasitor này đi nhé !...có thể bị con B772 nhiều hơn...
                      ĐIỆN TỦ-ĐỨC TỚI - ĐT 0976006779

Comment

• bác nào có room DVD AR-36L giai mã 5L5029 room EON 25T80 cho em xin với con Room cũ của em cứ chạy 1 hai bữa là lỗi nạp lại thì chạy chừng 1,2 bữa lại bị
                        sơ đồ tivi http://www.datafile.com/f/Tmprek5qVTA0/TV schematic

Comment

• à nhân tiện cho em xin room DVD KONES DVD-888k giải mã CT909R-LF room AMIC 25L80 chạy chùng 1 phút là dúng đĩa rồi chạy tiếp cứ như dĩ bị xước ấy. thank các bác nhiều
                          sơ đồ tivi http://www.datafile.com/f/Tmprek5qVTA0/TV schematic

Comment

• anh em có ROM máy sam sung CS21A530F (Tổng 12156,64 chân,chân cắm,nhớ 24c16,ic mành la78141,nguồn 5q0765) cho mình xin với,máy bị chết ic tổng,hnay mình mới kiếm đc.mình cảm ơn trước!!!
                            Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
                              anh em có rom máy sam sung cs21a530f (tổng 12156,64 chân,chân cắm,nhớ 24c16,ic mành la78141,nguồn 5q0765) cho mình xin với,máy bị chết ic tổng,hnay mình mới kiếm đc.mình cảm ơn trước!!!
                              anh thử fw này xem có được ko nhe!
                              Attached Files
                              NO NO
                              NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vinhnguyen32 Xem bài viết
                                bác nào có room dvd ar-36l giai mã 5l5029 room eon 25t80 cho em xin với con room cũ của em cứ chạy 1 hai bữa là lỗi nạp lại thì chạy chừng 1,2 bữa lại bị:-s
                                máy chạy rom 25t80 hay 25f16 vậy hả anh???????????????????????????????????????/
                                NO NO
                                NO NO

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X