Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• kiểm tra lại nguồn đi bạn !
    Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
    May ban oi, ai biet chi minh voi, dau dia cua minh luc doc dia luc ko, doc duoc thi cung hay bi dung dia. Minh da thay thu mat HD850, motor quay dia va tat ca ic tren boar hinh cung nhu fw ma no cu tro tro a. O cho cua minh ko mua boar duoc nen phai rang sua neu ko thi mat mat lam. No chay boar bl8202r_03 r54 25t80 vfd555 1628. Ban nao tung lam qua thi chi minh voi, cam on moi nguoi nhiu

Comment

• Nguyên văn bởi dtlambang Xem bài viết
      kiểm tra lại nguồn đi bạn !
      dung la hu nguon roi ban oi, tai minh do nguon 1v8 3v3 deu co du nen minh bi lac huong, cam on ban da nhac nho. no bi hu tu loc nguon ban a, minh phai do bang dong ho so moi phat hien duoc, dong ho kim thi bo tay. mot lan nua cam on nhiu. ma ban o dau vay, minh o HON DAT KIEN GIANG, DT 0906997700
      PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• mình đang ở bà rịa vũng tàu 0908465579 . nếu cám ơn mình thì click vào chử cám ơn là được( cám ơn / chia sẻ) LÂM BẰNG

Comment

• Nguyên văn bởi thuatbaclieu Xem bài viết
          của bạn đây
          mình dow về rùi nhưng ko cài vào dc ! nó cứ dòi disc ! chắc phải chép ra dia rui ep vao wa

Comment

• gửi bạn dtlambang chương trình gốc nè ok 100% ep rom minh tân
            Attached Files
            VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
            email:

Comment

• tuấn kiệt.làm sao bạn chuyển đuôi .hex sang đuôi .bin được vậy hướng dẩn tôi với.cám ơn nhiều. email sdt_son@ymail.com

Comment

• bạn dùng pm pcb50 đi .bạn mở file sau đó bạn nhấp vào hình cái đĩa có chữ save file bạn thông tin sẽ hiện lên bạn đổi tên thành đuôi.bin là ok .gửi bạn pm pcb50.
                Attached Files
                email:

Comment

• Nguyên văn bởi dtlambang Xem bài viết
                  mình dow về rùi nhưng ko cài vào dc ! nó cứ dòi disc ! chắc phải chép ra dia rui ep vao wa
                  Sau khi bạn gắn bo nạp vào máy đòi Driver trong cửa sổ cài đặt Driver bạn chọn "Yes,this time only" click vào Next tiếp đến chọn mục "Instanll from a list speedtc location(Advance)" click Next tiếp đến nữa chọn mục "Include this location in the search click" vào Browse chọn đến thư mục "NT,2000,XP,VISTA,7" rồi nhấn Next chờ đợi máy cài đặt là OK!!!!
                  Email:

Comment

• cảm on bạn nha. để mình thử

Comment

• AE nào có FW HANEL DCT 2062S VSL Z 9023306 PSC Chói TB 1226 BN Cho mình xin với . Xin cảm ơn !

Comment

• Nguyên văn bởi minh que Xem bài viết
                        AE nào có FW HANEL DCT 2062S VSL Z 9023306 PSC Chói TB 1226 BN Cho mình xin với . Xin cảm ơn !
                        Bạn thử nhé !!!!!
                        Attached Files
                        Telephone number : 098H882372
                        YM:

Comment

• ko phải là mình ko bit cài ! minh cài dc rui` máy mình dòi dĩa driver ! nên mình da chep file ra dĩa rùi bỏ dĩa vào làm driver thì dc! thank các bạn! dây củng là một kn ! hihi

Comment

• A/E ai có FW của Calipuzi DVD003B Mã Bo:AL1389L-2CL IC:MT1389DE Mã mặt:003 LED7 IC mặt superchip SC6928B Mắt:H850 cho mình xin với
                            Mình gửi FW lỗi ai biết sửa dùm mình nha thanhs rất nhiều !
                            Attached Files

Comment

• may minh ko yeu cau nhu vay!
                              Nguyên văn bởi tien dien tu Xem bài viết
                              Sau khi bạn gắn bo nạp vào máy đòi Driver trong cửa sổ cài đặt Driver bạn chọn "Yes,this time only" click vào Next tiếp đến chọn mục "Instanll from a list speedtc location(Advance)" click Next tiếp đến nữa chọn mục "Include this location in the search click" vào Browse chọn đến thư mục "NT,2000,XP,VISTA,7" rồi nhấn Next chờ đợi máy cài đặt là OK!!!!

Comment

• gửi bạn minh que lần sau nhớ qua luồng code rom tivi xin nha bạn
                                Attached Files
                                email:

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X