Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vanlang Xem bài viết
    chào ae trên d đ mình đang cần file rom tivi VTB 2141 -st92t195d7b1-stv2248-24c08.ae nào có cho mình xin.cảm ơn nhiều.
    chỉ có fw này thôi bạn thử xem
    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi hongchaudt Xem bài viết
      chỉ có fw này thôi bạn thử xem
      cảm ơn ban hongchau file bạn cho mình đã thử o dùng được thiếu 1 số chức năng
      AE trên d đ có file rom tivi VTB F2141-ST92T195D7B1-STV2248-24C08.cho mình xin chân thành cảm ơn.

Comment

• Ae ai biết cách làm cuộn dây khử từ cầm tay dùng công tắc nhấn chỉ mình với.cuộn dây này phải quấn như thế nào
        Email:

Comment

• Nguyên văn bởi tien dien tu Xem bài viết
          Ae ai biết cách làm cuộn dây khử từ cầm tay dùng công tắc nhấn chỉ mình với.cuộn dây này phải quấn như thế nào
          lấy cuộn khử từ của tivi nào to lớn làm công tắt bấm nhanh tay là được.mình dùng như vậy.

Comment

• ae cho mình xin fw tivi DARLING CTV-14K16AS xử lý LC863324B Chói LA76810A 24C04, Cảm ơn ae nhiều
            PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• gửi bạn philongdtm
              Attached Files

Comment

Ae ai biết cách làm cuộn dây khử từ cầm tay dùng công tắc nhấn chỉ mình với.cuộn dây này phải quấn như thế nào
                lấy khoảng 4-->5 cuộn khử từ tivi(dây đồng) quấn theo hình tròn(lớn hay nhỏ tùy bạn, bằng màng loa 2tất là được;xong lấy băng keo đen quấn cách diện, sau đó mắc nối tiếp công tắc và dây điện vào là được
                PHILONGDTM

Comment

• Nguyên văn bởi hongchaudt Xem bài viết
                  gửi bạn philongdtm
                  cảm ơn bạn hongchaudt nhiều, fw ok lắm
                  PHILONGDTM

Comment

• Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
                    lấy khoảng 4-->5 cuộn khử từ tivi(dây đồng) quấn theo hình tròn(lớn hay nhỏ tùy bạn, bằng màng loa 2tất là được;xong lấy băng keo đen quấn cách diện, sau đó mắc nối tiếp công tắc và dây điện vào là được
                    chú ý dùng điện 110v công tắt bẽ lẫy gài

Comment

• Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
                      Mình đã lấy 4 cuộn dây khử từ trông tivi 14 nội địa rồi nối nối tiếp 4 cuộn với nhau mình dùng công tắc bấm nhưng bấm được 4 5 cái thì thấy nó rất nóng mà nó chỉ khử được nhẹ thôi chứ không mạnh được.nghe nói phải quấn 100 vòng đường kính 20 đến 30cm.như vậy có được không nữa.
                      Email:

Comment

chú ý dùng điện 110v công tắt bẽ lẫy gài
                        Phải sử dụng điện 110V hả bạn nếu sử dụng 220V thi phải quấn thêm số vòng được không dậy bạn.
                        Email:

Comment

Phải sử dụng điện 110V hả bạn nếu sử dụng 220V thi phải quấn thêm số vòng được không dậy bạn.
                          không cần quấn đâu sử dung cuộn khử tivi sony 21-25in 2 cuộn lấy băng keo quấn // lại dùng điện 110 thôi

Comment

chào ae trên d đ mình đang cần file rom tivi VTB 2141 -st92t195d7b1-stv2248-24c08.ae nào có cho mình xin.cảm ơn nhiều.
                            ae trên d đ tìm giúp cho mình file rom vtb f2141-st92t195d7b1-stv2248-24c08.cho mình xin đang rất cần .cảm ơn nhiều

Comment

ae trên d đ tìm giúp cho mình file rom vtb f2141-st92t195d7b1-stv2248-24c08.cho mình xin đang rất cần .cảm ơn nhiều
                              Bạn thử cái này nhé mình vừa chép trên vỉ máy ra đó.
                              Attached Files
                              Telephone number : 098H882372
                              YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                                Bạn thử cái này nhé mình vừa chép trên vỉ máy ra đó.
                                mình đã thử model này rồi 0 được bạn .cảm ơn bạn nhiều.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X