Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi huu tri Xem bài viết
    AE diễn đàn nào có fv tivi AKIRA 21SWS1 Chạy tổng 9381 cho mình xin với cảm ơn AE rất nhiều.
    Bạn thử fw này xem ,nó có trong đĩa của TME kem kit nạp lên mình chưa có thử.
    Attached Files
    Telephone number : 098H882372
    YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
      Bạn thử fw này xem ,nó có trong đĩa của TME kem kit nạp lên mình chưa có thử.
      cảm ơn bạn rất nhiều fv này không được bạn ạ

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
        Giúp bạn hết lòng luôn chứ sao không,tại mình không nhận được bài viết của bạn,vã lại thông tin chi tiết về máy còn thiếu số ic vi xử lý,ic tổng. Mình có 2 fw này bạn tải về dùng thử nha, file dạng .txt
        mình cảm ơn bạn hoanghuynh25 nhiều nhé,nó chạy ic tổng TB 1261FG nhớ 24C16 ic khiển MN101C46FTM3,ban ah

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
          Giúp bạn hết lòng luôn chứ sao không,tại mình không nhận được bài viết của bạn,vã lại thông tin chi tiết về máy còn thiếu số ic vi xử lý,ic tổng. Mình có 2 fw này bạn tải về dùng thử nha, file dạng .txt
          bạn hoanghuynh25 ơi file dang txt thi phai lam sao để nap được vào nhớ vậy bạn,cái này mình kô quen lam nà mong bạn giúp đở

Comment

• các bác ai có rom panasonic tc-25fg22v vtc 49x3f cho em xin.EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN!
            TẤN KHANH

Comment

• bạn huutuan95 mình đổi sang BIN cho bạn đây
              Attached Files

Comment

• gửi bạn TIVI fw mình chép không ghi tên ic tổng ,bạn thử xem ,thông tin lại để mình ghi đầy đủ bạn nhé
                Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi quythanh1000 Xem bài viết
                  bạn huutuan95 mình đổi sang BIN cho bạn đây
                  mình cảm ơn ban nhiều nhé để mình thử xem sao

Comment

• mình đang làm con lg 21Fs6 bi mất tiếng mình đả kiêm tra công suất tiêng vẩn con tốt mình củng đả hút chân mute rồi ma vẩn kô được,nhưng khi tăt máy thì lai có tiếng,anh em nào đả găp. xin giúp mình vơi

Comment

• Nguyên văn bởi huutuan95 Xem bài viết
                      mình đang làm con lg 21Fs6 bi mất tiếng mình đả kiêm tra công suất tiêng vẩn con tốt mình củng đả hút chân mute rồi ma vẩn kô được,nhưng khi tăt máy thì lai có tiếng,anh em nào đả găp. xin giúp mình vơi
                      nêu rỏ ic tổng,ic tạo st và ic tiếng xem
                      NO NO
                      NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi huu tri Xem bài viết
                        AE diễn đàn nào có fv tivi AKIRA 21SWS1 Chạy tổng 9381 cho mình xin với cảm ơn AE rất nhiều.
                        thử xem nhé
                        Attached Files
                        NO NO
                        NO NO

Comment

mình đang làm con lg 21Fs6 bi mất tiếng mình đả kiêm tra công suất tiêng vẩn con tốt mình củng đả hút chân mute rồi ma vẩn kô được,nhưng khi tăt máy thì lai có tiếng,anh em nào đả găp. xin giúp mình vơi
                          nó chạy ic tổng LA 76943 ic tạo st LV 1116N ic tiêng LA 42102 monh anh em giup đở

Comment

nó chạy ic tổng LA 76943 ic tạo st LV 1116N ic tiêng LA 42102 monh anh em giup đở
                            đo tại chân cấp nguồn ic lv1116 xem mấy vol ,tăng r đường cấp nguồn con lv1116 sao cho nó từ 6v đến 7v là ok ngay
                            NO NO
                            NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                              đo tại chân cấp nguồn ic lv1116 xem mấy vol ,tăng r đường cấp nguồn con lv1116 sao cho nó từ 6v đến 7v là ok ngay
                              bac có sơ đổ con này kô cho mình xin với

Comment

• Các anh cho em hỏi sao em nạp chíp atmel 24c16 máy báo lỗi khi nạp . dùng mach nạp minh Tân. cám ơn !

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X