Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
    ai có fw tivi tcl 21f8eus slim tổng 11135 -ic dao động nguồn 1337 fet 7n60 cho mình xin ạ
    thử fw này xem!!!!!!!!fw này tổng TDA11135 nhé !!!!!!!em ghi nhầm
    Attached Files
    NO NO
    NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
      ai có fw tivi tcl 21f8eus slim tổng 11135 -ic dao động nguồn 1337 fet 7n60 cho mình xin ạ
      có Đây bạn thử nhé
      Attached Files

DĐ:-
      Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
        có Đây bạn thử nhé
        em samsung nó chịu hót chưa anh hải ơi!!!!!!!!!!!!!!!
        NO NO
        NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          có Đây bạn thử nhé
          em nói có sai dâu mà aba có cả kho fw rôm tivi mà heeeeeeeeeeeeeeeeee fw nào anh cũng có hết.em nói vui tí aba đừng giận em út nha anh ơi hiiiiiiiiiiiiiiiiii
          ..................................................

Comment

• e[QUOTE=vanlai1984;732809]em samsung nó chịu hót chưa anh hải ơi!!!!!!!!!!!!!!![/QUOTũngũnem cũng đang bị mấy em pana phẳng sét ghuýnh chưa chịu hót đây anh lái ơiiiiiiiiiiiii
            ..................................................

Comment

• các anh co fw rom tivi samsung cs15k10mg , chạy chíp 9381 cho em xin với , em xin cảm ơn trước

Comment

• ae nào co fw ti vi pana 20m09q chạy con tda9381 cho mình xin.cma1 on nhiều.

Comment

• mình mới nhận 1 tivi samsung slim bị hư ic nhớ model 21Z40MQ ic xử lý chân dạng chéo qua chéo lại (giống như trên pana hay xài)có miếng giấy ghi số của ic nhưng bị mờ mình cố đọc được vài số như sao: VR51. gì đó(do quá mờ không đọc được nữa) bác nào có làm qua rồi hoặc có fw cho mình xin.đang cần gấp mong các bác thông cảm

Comment

• Nguyên văn bởi thanhxuan_sh Xem bài viết
                    mình mới nhận 1 tivi samsung slim bị hư ic nhớ model 21Z40MQ ic xử lý chân dạng chéo qua chéo lại (giống như trên pana hay xài)có miếng giấy ghi số của ic nhưng bị mờ mình cố đọc được vài số như sao: VR51. gì đó(do quá mờ không đọc được nữa) bác nào có làm qua rồi hoặc có fw cho mình xin.đang cần gấp mong các bác thông cảm
                    có cái này thữ coi được ko bạn

Comment

• Nguyên văn bởi baongoctd Xem bài viết
                      ae nào co fw ti vi pana 20m09q chạy con tda9381 cho mình xin.cma1 on nhiều.
                      Có nè bác,ko biết có đúng số đuôi ko?lấn sau nhớ ghi đầy đủ thông tin 1 phát ăn liề́n!
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi thanhxuan_sh Xem bài viết
                        mình mới nhận 1 tivi samsung slim bị hư ic nhớ model 21Z40MQ ic xử lý chân dạng chéo qua chéo lại (giống như trên pana hay xài)có miếng giấy ghi số của ic nhưng bị mờ mình cố đọc được vài số như sao: VR51. gì đó(do quá mờ không đọc được nữa) bác nào có làm qua rồi hoặc có fw cho mình xin.đang cần gấp mong các bác thông cảm
                        Main 21 inh mà tổng là chân chéo 88 pin à?

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
                          các anh co fw rom tivi samsung cs15k10mg , chạy chíp 9381 cho em xin với , em xin cảm ơn trước
                          Bác thử xem,sao các bác ko cho đầy đủ thông tin để tiện cho fw cho đúng ?
                          Attached Files

Comment

• em cam on cac bac

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
                              Có nè bác,ko biết có đúng số đuôi ko?lấn sau nhớ ghi đầy đủ thông tin 1 phát ăn liề́n!
                              đúng rồi.cảm ơn nhiều

Comment

• à không,ic máy này tới 90 chân bạn ơi

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X