Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
    Bảo hành 1năm mà hơn 1năm là hư rồi huynh ơi! 5-6triệu/ 1chiếc mà.
    đồ TQ là cái chắc rồi.nhưng vô trạm bảo hành là bị chặt chém hà.đau ơi là đau.
    không biết a philong chừng nào về nước nữa?không biết ca ghép boa thành công không mà không nghe tin tức. hihihihi hihihi
    TIVI SỬA XONG CHƯA HUYNH./.
    chưa quăng qua 1 bên rồi chắc hôm nay mới làm được.mấy ngày nay bận quá.nếu bạn ở gần đây mình chỉ chổ đổi cho 600k 1 bo

DĐ:-
    Email:

Comment

• Kính chào tất cả các ae nhé... E đang làm một tivi sam sung CS-21M17ML Tổng TDA 9381-hiện tượng mấy bị mất tiếng.hình ảnh bình thường..E đã thay tổng rồi nhưng vẫn k được.công suất tiếng tốt.. ae nào làm qua rồi xin chỉ giúp em với em cảm ơn rất nhiều..
      Last edited by dientu.vn; 22-10-2013, 10:43.

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
        bảo hành 1năm mà hơn 1năm là hư rồi huynh ơi! 5-6triệu/ 1chiếc mà.
        đồ tq là cái chắc rồi.nhưng vô trạm bảo hành là bị chặt chém hà.đau ơi là đau.
        Không biết a philong chừng nào về nước nữa?không biết ca ghép boa thành công không mà không nghe tin tức. Hihihihi hihihi
        tivi sửa xong chưa huynh./.
        con này mình hết rồi, bạn alo anh tâm alpha ở biên hòa (0913611363) hỏi giá, ok thì cho địa chỉ ảnh gởi cho lẹ
        PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          máy này mở ra nhìn linh kiện chán lắm TQ 100%.nhìn cái remote còn nản hơn nửa.còn philong chắc đi USA ghép cái bo 8202r chạy đĩa ms28 để kiếm 30.000usd rồi mấy ngày nay k thấy đâu hết.Hihihihiiii......
          Lấy 30.000USD rối được mời sang Mỹ làm việc luôn rồi.hehe.

Comment

• Nguyên văn bởi dientu.vn Xem bài viết
            Kính chào tất cả các ae nhé... E đang làm một tivi sam sung CS-21M17ML Tổng TDA 9381-hiện tượng mấy bị mất tiếng.hình ảnh bình thường..E đã thay tổng rồi nhưng vẫn k được.công suất tiếng tốt.. ae nào làm qua rồi xin chỉ giúp em với em cảm ơn rất nhiều..
            Có bo tiếng cắm đứng ko vậy bác?

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtinh124 Xem bài viết
              ae có fw tivi sam 21DAX99US 8895 VET78041 NGUON CQ1265,cho mh xin.cảm ơn ae
              số đuôi tổng là mấy?bác thử fw của ae d đ thử nha:
              Attached Files

Comment

• chào các bác ai có fw tivi mitsustar model MT-H21FA1 làm ơn cho em sin vơi tổng chạy TDA9381 ps ,chân thành cảm ơn.

Comment

• ban nao co rom tivi lg chạy tổng tda9381 ic tieng tda 9859 chỉ cần mên chạy đúng 2 con đó là được

Comment

• Nguyên văn bởi dientu.vn Xem bài viết
                    Kính chào tất cả các ae nhé... E đang làm một tivi sam sung CS-21M17ML Tổng TDA 9381-hiện tượng mấy bị mất tiếng.hình ảnh bình thường..E đã thay tổng rồi nhưng vẫn k được.công suất tiếng tốt.. ae nào làm qua rồi xin chỉ giúp em với em cảm ơn rất nhiều..
                    Bạn nạp thử fw này xem không được thì Mình chỉ cách cho
                    Attached Files
                    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam2010 Xem bài viết
                      ban nao co rom tivi lg chạy tổng tda9381 ic tieng tda 9859 chỉ cần mên chạy đúng 2 con đó là được
                      thữ nha bạn

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam2010 Xem bài viết
                        ban nao co rom tivi lg chạy tổng tda9381 ic tieng tda 9859 chỉ cần mên chạy đúng 2 con đó là được
                        Thử cái này xem sao
                        Attached Files
                        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Ai có dĩa driver cài cái này cho em vói tvp2588u+ em mua cái này nhưng nó không có đĩa

Comment

• Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
                            con này mình hết rồi, bạn alo anh tâm alpha ở biên hòa (0913611363) hỏi giá, ok thì cho địa chỉ ảnh gởi cho lẹ
                            Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
                            Lấy 30.000USD rối được mời sang Mỹ làm việc luôn rồi.hehe.
                            hehe chúc mừng philong đã mang 30.000 USD trở về.

DĐ:-
                            Email:

Comment

• model của 2 tivi mình đang cần la 17sp70v
                              và rt-21fa31 cả 2 cùng chạy tông 9381 và ic 9859 các fw chỉ chạy tổng 9381 mà không có 9859 là nạp vô không được

Comment

• CÁC AE GIÚP ĐỠ MONITOR LCD FUJITSU MODEL VL-P150 nguồn chạy adapter ròi 12v .nó đang bị tình trạng khi cắm nguồn adapter 12v vào có báo đèn vàng .nhung khi chạy máy phải chuyển qua đèn xanh .nhung máy này đang bị bệnh khi cắm điện vào máy báo đèn vàng xong vài giây chuyển qua đèn xanh .lúc này màn hình chớp sáng cái rồi tắt .rồi lại chuyển về đèn vàng .cứ như CHU KỲ thế mãi .không biết nó đang bị gì nữa ae nào biết xin chỉ giáo .em đang nghi hư rôm không biết dung không nữa .ae ai có fw rôm này cho em xin vơi nha nạp thử .xin cảm ơn ae.
                                Attached Files
                                ĐIỆN CƠ _ĐIỆN TỬ

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X