Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi ngochuy076 Xem bài viết
    Chào các bạn,các bạn trên diễn đàn có fw TV LG slimfit model 21FS9RG, 24C16, LA 76943 cho mình xin .Cảm ơn các bạn nhiều!
    sang dddt.com vn mình đã gửi có gì thông báo lại nhé fw mình để lâu không dùng tới
    HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• mấy anh em co kinh nghiệm qua rồi giúp em với ,sò ngang JVC C5388 có thế thay thế sò nào dược vậy ,em dã thay thử nhiều dòng sò họ 53... không có damper và ghép thêm diện trở 33omh ghim diod c sò xuống mass nhưng máy chạy quá nóng rất mong sự giúp dỡ từ mấy anh em !chân thành cảm ơn !

Comment

• gửi hoangdang123
        Attached Files
        HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi Thuantg_91 Xem bài viết
          mấy anh em co kinh nghiệm qua rồi giúp em với ,sò ngang JVC C5388 có thế thay thế sò nào dược vậy ,em dã thay thử nhiều dòng sò họ 53... không có damper và ghép thêm diện trở 33omh ghim diod c sò xuống mass nhưng máy chạy quá nóng rất mong sự giúp dỡ từ mấy anh em !chân thành cảm ơn !
          con này dạng dalington, khó độ lắm kiếm con zin có hàng mà. bạn tk data của nó thử
          2SC5388-LF datasheet(2/3 Pages) SUNSPIRIT | High-Voltage Switching Applications NPN Triple Diffused Planar Silicon Transistor
          THUỐC ĐẮNG GIÃ TẬT SỰ THẬT MẤT LÒNG

Comment

• Nguyên văn bởi Dr_Hong Xem bài viết
            thêm ttin VFD, và đi cho đúng tuyến lần sau nhé bạn. thử nha
            xinh thơm như một nụ hồng
            cây xanh, xanh tốt, lại bông thêm gai
            người xinh nhỏ nhẹ lại tài
            ai mà gét bỏ là loài cầm dương

cảm ơn bạn và anh em

Comment

• Nguyên văn bởi vietphat Xem bài viết
              con này dạng dalington, khó độ lắm kiếm con zin có hàng mà. bạn tk data của nó thử
              2SC5388-LF datasheet(2/3 Pages) SUNSPIRIT | High-Voltage Switching Applications NPN Triple Diffused Planar Silicon Transistor
              mình tìm mua con mã số ngoài chợ giống y chan nhưng máy chạy vẫn nóng ,mình mượn con zin của máy khác mã số y vậy thì máy chạy oke !chắc phải bó tay với mấy chú sò này rồi !

Comment

• con JVC này em dã làm được nó rồi ,tìm mua sò ngang C5388 của chủ khác +thay thêm tụ c523 47uf/50v chạy rất mát tay ,khỏi ghép diện trở diode damper từ sò nguồn máy vi tính ,em chia sẽ anh em nào dang gặp pan này về sao rút kinh nghiệm sữa pan cho nhanh !

Comment

• cảm ơn quangminhdt
                  nha

hoàng văn đảng
                  la mát - phù ủng - ân thi - hưng yên
                  lh : 01665836876

Comment

• gửi bạn lamdientu

b kiểng tra mấy con điện trở gần vert đò có 3 con thi đúng

hoàng văn đảng
                    la mát - phù ủng - ân thi - hưng yên
                    lh : 01665836876

Comment

• chào các anh!bây giờ em đang cần rom tivi VTB 21in khiển OM8370PS-N3-1.các anh có cho em xin.em chân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi truonganpq Xem bài viết
                        chào các anh!bây giờ em đang cần rom tivi VTB 21in khiển OM8370PS-N3-1.các anh có cho em xin.em chân thành cảm ơn
                        Đây nè bạn 8370 và 8377 giống nhau nhé.có cái model máy mà bạn củng tiết nửa làm sao gửi cho bạn fw chính xác được.lần sau nhớ cho đầy đủ thông tin nhé(model máy.ic khiển.ic nhớ..)
                        Attached Files

DĐ:-
                        Email:

Comment

• Nguyên văn bởi truonganpq Xem bài viết
                          chào các anh!bây giờ em đang cần rom tivi VTB 21in khiển OM8370PS-N3-1.các anh có cho em xin.em chân thành cảm ơn
                          nói rõ hơn một chút bạn ui
                          vd: modell ic rom...thì ae mới cho bạn fw chính xác dc
                          HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• gửi thanhly953
                            Attached Files
                            HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                              Đây nè bạn 8370 và 8377 giống nhau nhé.có cái model máy mà bạn củng tiết nửa làm sao gửi cho bạn fw chính xác được.lần sau nhớ cho đầy đủ thông tin nhé(model máy.ic khiển.ic nhớ..)
                              cảm ơn anh rất nhiều!ok rồi,em mới vào nghề nên ko hiểu biết nhiều,mong anh thông cảm

Comment

• Các bác có rom của con Daewoo DS - 15U7F cho em xin với ạ, Các bác có cho em xin gấp.
                                Em cảm ơn nhiều ạ. IC 9381, nhớ 24c08
                                Last edited by tuanh.pc; 27-06-2013, 20:33.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X