Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
    hình như cũng giống như các máy toshiba bây giờ mà huynh
    thử nhé huynh:
    - bấm mute trên RM lần thứ nhất,bấm tiếp lần thứ 2 và giữ luôn đồng thời bấm tiếp menu trên máy.huynh thử xem thế nào???????
    oke rồi huynh ơi. làm nẫy h ngồi canh điện trở hoài mãi mà không vừa

Comment

• Nguyên văn bởi tho hoc viec Xem bài viết
      Bác nào có FW con TV NIKKO N21F-0910AF tổng TDA11105PS/V3/3 nhứ 24C08 cho em xin, em cảm ơn nhiều.
      Cu Thuancoi có cái này thử xem có được không ,,,
      Attached Files
      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
        Cu Thuancoi có cái này thử xem có được không ,,,
        bác lo mà lấy vợ đi chứ e thấy bác còi quá đấy kakaka. hômnay buồn buồn lên chọc ae tý .

MỸ THO - TIỀN GIANG
        "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Chào các bác em có lảnh tivi sony trung quốc la78010 bị hư sò dòng . Kiểm tra nguồn 115 bt -- hd và xung ngang 3v ac bt , rằn sò dòng mới vào hát bt khoảng 7--> 8 giờ thì ngủm nửa ? Vây bác nào biết bệnh giúp mình với . Cam ơn nhiều mình ngủm 5 sò dòng rồi x-( x-( x-(

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
            Chào các bác em có lảnh tivi sony trung quốc la78010 bị hư sò dòng . Kiểm tra nguồn 115 bt -- hd và xung ngang 3v ac bt , rằn sò dòng mới vào hát bt khoảng 7--> 8 giờ thì ngủm nửa ? Vây bác nào biết bệnh giúp mình với . Cam ơn nhiều mình ngủm 5 sò dòng rồi x-( x-( x-(
            mắc song song 1 con nữa là ok chứ gì
            PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
              oke rồi huynh ơi. làm nẫy h ngồi canh điện trở hoài mãi mà không vừa
              1 con gà quay đổi 1 con vịt quay nha!!!! khakhakha.././.

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                Chào các bác em có lảnh tivi sony trung quốc la78010 bị hư sò dòng . Kiểm tra nguồn 115 bt -- hd và xung ngang 3v ac bt , rằn sò dòng mới vào hát bt khoảng 7--> 8 giờ thì ngủm nửa ? Vây bác nào biết bệnh giúp mình với . Cam ơn nhiều mình ngủm 5 sò dòng rồi x-( x-( x-(
                nếu xài đèn vi tính thì huynh gắn thêm nhôm giải nhiệt cho sò dòng,nhôm càng lớn càng tốt./.
                vì yoc vi tính làm cho sò dòng rất nóng.có thể mắc song song thêm sò như a philongdtmt./. a philong là cao thủ đó nhe huynh./. chúc huynh thành công./.mến!!!

Comment

nếu xài đèn vi tính thì huynh gắn thêm nhôm giải nhiệt cho sò dòng,nhôm càng lớn càng tốt./.
                  vì yoc vi tính làm cho sò dòng rất nóng.có thể mắc song song thêm sò như a philongdtmt./. a philong là cao thủ đó nhe huynh./. chúc huynh thành công./.mến!!!
                  bạn này đưa mình lên rồi đạp đầu mình xuống nè hihihi, đạp nhẹ nhẹ thôi nhé hahaha
                  PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

A Phi Long được mời sang Mỹ làm việc mà ko thèm nữa đó nha bạn...hehehe.

Comment

• Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
                      bác lo mà lấy vợ đi chứ e thấy bác còi quá đấy kakaka. hômnay buồn buồn lên chọc ae tý .
                      Thông ơi! bác Thuận ko thèm lấy vợ đâu...để vậy cho gái........thèm chơi nè....hehehe!
                      Dạo này khỏe ko em trai?công việc nhiều ko?

Comment

1 con gà quay đổi 1 con vịt quay nha!!!! khakhakha.././.
                        hunh biết mở mã tivi panasonic 21'' mặt cong vỏ đen. model tc-2109s chạy 2 con ic xử lí và tổng mn152810hkd và an5607nk chỉ mình với

Comment

• huynh nào biết mở mã tivi panasonic 21'' mặt cong vỏ đen. model tc-2109s chạy 2 con ic xử lí và tổng mn152810hkd và an5607nk chỉ mình với

Comment

• Em mới vào nghề xin anh em trên diễn đàn giúp em với. Em vừa nhận được cái tivi Darling 29D700F bị nở ngang và bị méo gối em đã làm sạch bo và đã thay thử mấy tụ và cuộn dây gần con vẹt cũng không hết mong các anh em trên diễn đàn chỉ giúp Thanhks.

Comment

• cám ơn hai bạn phi long & VAN TIÊN TRƯỚC NHE. MÌNH QUÊN NÓI THÊM LÀ LÚC NO NGỦM THÌ SÒ DÒNG KO NÓNG LẰM NÓNG BT HÀ MÌNH MỚI MỆT MỎI DÀI DÀI ...

Comment

• HOANG LONG ƠI BAN THỬ SẺVICE CỦA MÌNH XEM
                                VOL -> O
                                TIME--> 30 GIÂY
                                DISLAY + VOL- (TRÊN MÁY )
                                SỐ 4 = THAY ĐỔI ( REMOTE)
                                2 +3 = TĂNG GIẢM (REMOTE ) +VOL + ,- + =TĂNG GIẢM

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X