Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TIVI SONY cần a.e giúp để em mới nhận của khách pan của nó mới mở chạy lên binh thường nhưng khoảng 10 phút nó kéo ngang mất chỉ còn màng hình đen mong a.e chỉ giúp pan này với xin chân thành cảm ơn.à ĐÂY LÀ MODE CỦA NÓ J21MF7 XIN CẢM ƠN THANHK

Comment

• bac dung oi cuu em zoi, em can gap file rom con kamichi pa-3500 sai ic 8202ld rom con 25t80

can gap lam a bac gui cho em moi hanhdongxx@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi hanhdongxx Xem bài viết
        bac dung oi cuu em zoi, em can gap file rom con kamichi pa-3500 sai ic 8202ld rom con 25t80

can gap lam a bac gui cho em moi hanhdongxx@gmail.com
        Đây nè bạn :
        Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi minhtan009 Xem bài viết
          TIVI SONY cần a.e giúp để em mới nhận của khách pan của nó mới mở chạy lên binh thường nhưng khoảng 10 phút nó kéo ngang mất chỉ còn màng hình đen mong a.e chỉ giúp pan này với xin chân thành cảm ơn.à ĐÂY LÀ MODE CỦA NÓ J21MF7 XIN CẢM ƠN THANHK
          TRang này chỉ trao đổi code / rom. bạn chú ý nhé! nói rỏ hơn chổ kéo ngang mất hình, chạy tổng con gì?

Comment

• minh pót nen it chia se cung anh em (mong rang co ich cho cac ban)

file day
            Attached Files

Comment

• con day nua

Comment

• Nguyên văn bởi tinhtivi Xem bài viết
                trang này '' http://www.diendandientu.com '' cơ mà tất cả không ai vào được bạn vẫn vào được thì thật là bái phục.
                Có cách để vào hả bạn
                bác tình cho em hỏi , ĐỂ sỬa Đèn cho 2 ĐẦu dvd khác model thì phai sỬa bang cach nao , có phẦn mỀm nào hỔ trỢ khÔng?

Comment

• Nguyên văn bởi thanhbaonew Xem bài viết
                  bác tình cho em hỏi , ĐỂ sỬa Đèn cho 2 ĐẦu dvd khác model thì phai sỬa bang cach nao , có phẦn mỀm nào hỔ trỢ khÔng?
                  Bạn cần sửa như thế nào đưa mình file gốc bị lỗi và file đọc tốt mình ghép cho
                  còn về sửa chi tiết 100% cả remote thì nó có PM nhưng phải qua mạch cổng com nó cho phép chỉnh sửa trực tiếp trên đầu kiểu như bạn cài bo đa năng.
                  Điện Tử - Vân Tình
                  ĐC: Tổ 3, Ngũ Kiên, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc
                  ĐT: 0904601666_0912729363_0964017171

Comment

bạn cần sửa như thế nào đưa mình file gốc bị lỗi và file đọc tốt mình ghép cho
                    còn về sửa chi tiết 100% cả remote thì nó có pm nhưng phải qua mạch cổng com nó cho phép chỉnh sửa trực tiếp trên đầu kiểu như bạn cài bo đa năng.
                    cảm Ơn bác tình
                    em chỉ có ý tƯỞng vay thÔi , ĐỂ tƯ6 tay làm Ấy ma , nhƯng mà nghe bac nói vẬy có vẻ hƠi phỨc tạp .

Comment

• mình có đầu BELCO dvd by22 chạy 8202RQ bị hỏng bo mình dưa con rom sang bo chạy 8202L no khong chạy được .bạn nào có cách khắc phục chỉ giùm mình (mình không có bo 8202RQ)

Comment

• tôi có con tv Trung quốc chạy VXL863328B +la76818A bi giờ thay ic 76810 nó bị chớp chớp ...sẻvic kg có chỉnh qua cho IC 76818a-76810..tv tq tiếng việt bi giờ làm sao đã chép ROM cho nó dung file rom 863328 -la76810chep cho nó. xin chi giáo giúp !!

Comment

• Nguyên văn bởi parpol Xem bài viết
                          tôi có con tv Trung quốc chạy VXL863328B +la76818A bi giờ thay ic 76810 nó bị chớp chớp ...sẻvic kg có chỉnh qua cho IC 76818a-76810..tv tq tiếng việt bi giờ làm sao đã chép ROM cho nó dung file rom 863328 -la76810chep cho nó. xin chi giáo giúp !!
                          nếu sevic không có dổi ic 76818 sang 76810 thì chỉ có cách thay đúng ic 76818 vào mà ic 76818 có phải hiếm đâu chứ chép rom qua nó vẩn vậy thôi

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam2010 Xem bài viết
                            mình có đầu BELCO dvd by22 chạy 8202RQ bị hỏng bo mình dưa con rom sang bo chạy 8202L no khong chạy được .bạn nào có cách khắc phục chỉ giùm mình (mình không có bo 8202RQ)
                            ban thu xem sao
                            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam2010 Xem bài viết
                              mình có đầu belco dvd by22 chạy 8202rq bị hỏng bo mình dưa con rom sang bo chạy 8202l no khong chạy được .bạn nào có cách khắc phục chỉ giùm mình (mình không có bo 8202rq)
                              hom nay co file moi goi tang a,e tren dien dan
                              Attached Files

Comment

Bạn cần sửa như thế nào đưa mình file gốc bị lỗi và file đọc tốt mình ghép cho
                                còn về sửa chi tiết 100% cả remote thì nó có PM nhưng phải qua mạch cổng com nó cho phép chỉnh sửa trực tiếp trên đầu kiểu như bạn cài bo đa năng.
                                em dùng phần mềm STK để sửa IR và VFD cho 2 model DVD khác nhau thì OK rồi nhưng còn vấn đề là ở chổ đèn không đúng . vậy anh có thể chỉ cho em cách sửa , hoăc la phầm mềm naò đó để sửa đèn được khong?
                                THANK

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X