Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cảm ơn bác đả chỉ điểm, do rối quá không kiểm tra fím, rò fim bấm.....đơn giản nhưng CHẾT người thật,bây giờ nó chạy rồi,
    nhân đây bác giúp em wf đầu chảo VTC-HD-02 /mả board là J P K-DVB -S2- VER 1.6 /RAM M 12 L 2561616 A / M 3106 H. chúc bác nhiều sưc khỏe
    Last edited by tranhtran; 06-08-2014, 16:10.

Comment

• Nguyên văn bởi tranhtran Xem bài viết
      Cảm ơn bác đả chỉ điểm, do rối quá không kiểm tra fím, rò fim bấm.....đơn giản nhưng CHẾT người thật,bây giờ nó chạy rồi,
      nhân đây bác giúp em wf đầu chảo VTC-HD-02 /mả board là J P K-DVB -S2- VER 1.6 /RAM M 12 L 2561616 A / M 3106 H chúc bác nhiều sưc khỏe
      thử nhé fghglk;l';l
      Attached Files

Comment

• nó báo lổi không nạp được bác ạ,bác xem hộ còn fw nào nửa cho em xin.cảm ơn bác nhiềuuuuuuuu

Comment

nó báo lổi không nạp được bác ạ,bác xem hộ còn fw nào nửa cho em xin.cảm ơn bác nhiềuuuuuuuu
          sdffhkjl;k;lkL":'
          ;
          "
          Attached Files

Comment

• Các Bác giúp em fw CALIFORNIA R -DVD-188B MT-1389XE,tìm mải không thấy. Chúc các bác một ngày mới nhiều thắng lợi.

Comment

• Nguyên văn bởi buihuugiang Xem bài viết
              em có con PANASONIC TX-32LE8V,bị nhiễm sét theo đương HDMI,bác nào có boar cho em một boar để test thử được ko.
              em cảm ơn
              em có con PANASONIC TX-32LE8V vở màn ,bác cần bo tín hiệu thì pm em

Comment

Các Bác giúp em fw CALIFORNIA R -DVD-188B MT-1389XE,tìm mải không thấy. Chúc các bác một ngày mới nhiều thắng lợi.
                thử fw này xem nếu chưa có nhé
                Attached Files

Comment

• fw này nó nạp không được bác định ạ,nó báo dung lượng lớn, có fw nào nửa không bác
                  Last edited by tranhtran; 07-08-2014, 21:15.

Comment

fw này nó nạp không được bác định ạ,nó báo dung lượng lớn, có fw nào nửa không bác
                    chu-y-trao-doi-ky-thuat-kinh-nghiem-sua-chua-cua-dau-dvd-mp4-evd-midi-hdmi-69161/index3393.html vào trang này ê có các cao thủ giúp

Comment

Cảm ơn bác đả chỉ điểm, do rối quá không kiểm tra fím, rò fim bấm.....đơn giản nhưng CHẾT người thật,bây giờ nó chạy rồi,
                      nhân đây bác giúp em wf đầu chảo VTC-HD-02 /mả board là J P K-DVB -S2- VER 1.6 /RAM M 12 L 2561616 A / M 3106 H. chúc bác nhiều sưc khỏe
                      Thử File này nha Bạn!
                      Attached Files
                      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                      Tel: 01652.030103

Comment

• cám ơn đã cho room nhé nhân thể cho xin cả pass(thuyxuanthuy62@gmail.com)

Comment

• Nguyên văn bởi thuysieunghe Xem bài viết
                          cám ơn đã cho room nhé nhân thể cho xin cả pass(thuyxuanthuy62@gmail.com)
                          Không có Pass đâu Bạn! Giải nén ra là OK!
                          Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                          Tel: 01652.030103

Comment

• Cảm ơn các huynh đã nhiệt tình giúp đỡ ,pc của em khởi động không được chưa biết xoay sở sao đây

Comment

Cảm ơn các huynh đã nhiệt tình giúp đỡ ,pc của em khởi động không được chưa biết xoay sở sao đây
                              nếu ko có chuyên môn thì mang ra thợ họ cài lai win cho là ok

Comment

• ai co rom DVD-108 Tien Dat đời cổ
                                rom 32 chan
                                Tong 8202D
                                Bo đèn đồng hồ DVD-3209 (đèn led) ic 2 hang chân

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X